• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Luxury Iconpack by Khatmau_sr - Thay đổi giao diện windows 7 thật đẹp

Akira69

Member Mới
em cài cả 3 cái nó chẳng thay đổi j anh ơi

Download-Button
Tải xuống ngay

Akira69

Member Mới
em cài 2 cái đầu không được thớt ơi lúc trước em cài Blue Skype Ipack icon giờ cài cái của bác đc không

Google555

Member Tích Cực
Mega Pack của bạn hay thật. Vừa mới cài xong một cái là "The Blue Screen of Death", Ghost máy nữa rồi @@!

hamdy

Member Chính Thức
i want Luxury Iconpack Installer for Windows 10

lenkavkl

Member Mới
Giúp em với mọi người. tất cả đều ổn ngoại trừ cái theme chã bít bị sao mà như thế này nửa, em dùng phần mềm khác cũng thế ạ

montuan97

Member Mới
Sau khi cài xong giao diện đã thay đổi thì có khởi động lại UAC hay không vậy anh khatmau_sr

khoaphi

Member Chính Thức
Thank bạn nhiều! quá đẹp luôn, mình dùng bản win 64lite của bạn rồi cài theme này của bạn 1 phát ok luôn. Cho mình hỏi bản update mới của bạn. Mình có cần cài thêm ko?. Đúng là con cá vàng bản 64bit ko làm được.