• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Magic Utilities 2012 6.20 - Trình dọn dọn dẹp cute

Mr.P

Thành Viên Cống Hiến
Thành viên BQT

Magic Utilities là một chương trình dễ thương được thiết kế để làm cho máy tính của bạn sạch sẽ và ổn định hơn. Những tiện ích này bao gồm Uninstaller Plus, tổ chức StartUp, Killer Quy trình, Disk Cleaner, File Shredder và bảo vệ tập tin. Magic Utilities cho phép bạn dễ dàng và an toàn gỡ bỏ cài đặt chương trình, kiểm tra và quản lý các chương trình tự động khởi động khi bạn mở hoặc đăng nhập vào máy tính của bạn, danh sách và kiểm soát tất cả các tiến trình đang chạy (hệ thống và ẩn cũng được hiển thị), nhanh chóng làm sạch tạm thời các tập tin và các tập tin không cần thiết trên máy tính của bạn, và cho phép bạn mã hóa bất kỳ loại tập tin. Với Giao diện đẹp và thân thiện với người sử dụng, Magic Utilities làm cho nó dễ dàng cho bất cứ ai.
1 số hình ảnh do mình test
Homepage
Download
[DOWNLOAD]
Link MF
Link Kleii
Pass unrar : phienbanmoi.com​
[/DOWNLOAD]​

thebest4iu

Số Nguyên Tố
Thành viên BQT
Trang chủ của phần mềm nó ghi z đó anh :P
Trang chủ phần mềm nào cũng khen soft mình thế này thế nọ nhưng đừng quan tâm tới bề ngoài mà quên chất lượng [-(
Nói ngay tới cả microsoft windows của họ...không phải nói nhưng họ cũng chỉ đặt tên cho sản phẩm của mình rất giản dị: Windows 7 ultimate,windows 8 reliew preview.Bạn up soft nên quan tâm tới chất lượng/

Mr.P

Thành Viên Cống Hiến
Thành viên BQT
Mình nói về cái phần giới thiệu phần mềm "cute" này th mà bạn :P
Trang chủ phần mềm nào cũng khen soft mình thế này thế nọ nhưng đừng quan tâm tới bề ngoài mà quên chất lượng [-(
Nói ngay tới cả microsoft windows của họ...không phải nói nhưng họ cũng chỉ đặt tên cho sản phẩm của mình rất giản dị: Windows 7 ultimate,windows 8 reliew preview.Bạn up soft nên quan tâm tới chất lượng/

Bài xem nhiều