• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

máy mình hay bị đứng ngay màn hình ghost

qqwwee123

Super Moderator
Thành viên BQT
HoaHong
0
máy mình hay bị đứng ngay màn hình ghost mình phải vào mini xp mở ghost 32 mới chạy được
Tả thêm tý nữa đi bạn ơi, nói thế ai mà biết :|

Nguyen13000

Member Chính Thức
HoaHong
0
nghĩa là mình vào ghost thì thông thường xẻ hiện lên một bảng mình bấm ok nhưng lần này vào ghost lại dứng im ko hiện lên gì cả

qqwwee123

Super Moderator
Thành viên BQT
HoaHong
0
nghĩa là mình vào ghost thì thông thường xẻ hiện lên một bảng mình bấm ok nhưng lần này vào ghost lại dứng im ko hiện lên gì cả

bạn sử dụng menu boot on HDD ? nếu đúng là thế thì có thể cái menu boot của bạn đã bị lỗi
down bản khác về xài hoặc sử dụng onekey ghost để ghost nhé ! :)

hoangviet123

Member Vip
HoaHong
0
Cái này chưa gặp bao giờ.8-}

Nguyen13000

Member Chính Thức
HoaHong
0
mình Boot trên HDD

dungpro116

Member Tích Cực
HoaHong
0
đứng luôn là như thế nào?
nếu đứng ở chỗ màn hình khi mới vào ghost có thể là bạn dùng win7 cùng đĩa hirent boot cũ, nó sẽ ko nhận đc driver và gây đứng im luôn tại màn hình trc khi ghost
nếu đang ghost dở mà bị lỗi thì có nghĩa là bản win bạn đang dùng có vấn đề và ko thể ghost đc( trc mình cũng gặp 1 bản win như thế và phải cài win mới, sau đó ghost mới bình thường)

Bài xem nhiều