• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[MF/4share] Adobe Photoshop CS6 Full + cr@ck

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Hướng dẫn cách cr@ck vậy thì em tiếp thu còn được hay k để làm thử, thanks ủng hộ tinh thần là cr@ck theo cách thông thường k dùng phần mềm chen lẫn
- Bạn Làm cách chép file kia vào là nhanh nhất rồi đó ! mình có hướng dẫn cụ thể tỉ mỉ rồi mà !

Apollo_11

Member Chính Thức
Thích
36
sửa lại title đã :|

Apollo_11

Member Chính Thức
Thích
36
mong anh chị em chỉ giáo thêm ạ :D

kimlongstudio

Member Tích Cực
Thích
177
yêu cầu các bạn k spam bài viết của ng khác ... rất hoan nghênh các bạn đóng góp cho DĐ .. nhưng các bạn nên lặp topic khác để post bài .. mọi vấn đề k lên quan sẽ coi là spam và xóa bài viết mà k cần thông báo . thân !

SafeGuard

Member Mới
Thích
0
Sao link Mediafire toàn Folder not found hết cả thế!!!

dieulinh18191

Member Chính Thức
Thích
3
anh ơi bản này có dùng được trên Win 8 không vậy ?? :adore: .em cài rất nhiều bản dùng luôn ,chịu không cài được toàn báo lỗi à

thienproone

Member Tích Cực
Thích
21
anh ơi bản này có dùng được trên Win 8 không vậy ?? :adore: .em cài rất nhiều bản dùng luôn ,chịu không cài được toàn báo lỗi à
coi win 8 của bạn có trục trặc gì không.....chắc đến thời kì lão hóa rồi nên cài lại đi.............

dieulinh18191

Member Chính Thức
Thích
3
eo .em mới cài hômqua đó ,hình như bản dùng luôn đều không cài dc trên win 8 đâu anh ạ

dieulinh18191

Member Chính Thức
Thích
3
không ai giúp em à ,tình hình là em cài cả bản setup cs6 cũng không cài chạy được đâu ,hic

minhtranti14

Member Chính Thức
Thích
0
không có link nào down được, chết hết rồi, up lại cho mọi người down với, làm ơn đi.

Bài xem nhiều