• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm New Upload MiniLyrics 7.5.28 - Tự động tìm lời nhạc

thebest4iu

Số Nguyên Tố
Thành viên BQT
Thích
5,394
MiniLyrics là một chương trình xem lời nhạc, đồng bộ hóa và hiển thị lời cho các bài nhạc đang nghe ở mọi phần mềm nghe nhạc. MiniLyrics giúp âm nhạc trở nên sống động hơn với lời nhạc đi cùng bài hát. Bạn có thể theo kịp ca sĩ với mỗi từ, và thậm chí có thể hát theo, giống như karaoke vậy. MiniLyrics là một ứng dụng giúp bạn xem lời của các bài hát ưa thích.

Mạnh mẽ: MiniLyrics tương thích hoàn toàn với những trình nghe nhạc chủ yếu như Winamp, Windows Media Player, etc.

Dễ sử dụng: là một phần mềm xem lời nhạc dễ sử dụng nhất, MiniLyrics chỉ cần vài bước để cài đặt và bạn chỉ cần 5 phút là có một phiên bản đầy đủ để dùng. Bất cứ khi nào bạn mở một chương trình nghe nhạc bất kỳ, phần mềm sẽ tự động khởi động.

Thú vị: Bạn có thể lựa chọn skin,font, màu, ưa thích và thu nhỏ cửa sổ xem đến bất cứ kích thước nào bạn thấy tiện nhát. Chế độ karaoke mang lại sự thú vị khi nghe nhạc bằng cách di chuyển từng từ trong lời nhạc.

Hỗ trợ
Hệ điều hành:

Trình nghe nhạc:

Trang chủ
Ghi chú phát hành
Tải về

Lê Công Nhân

Member Tích Cực
Thích
89
Thế tóm lại là bác khen cái skin tên "Windows 7" thôi chớ giề =))
Hình như còn 1 đống skin nè : Link
Skin win 7 nó trong suốt mà anh, mấy skin trong suót thì của win 7 là hot nhất rồi, cho nó làm nền như karaoke, cho cái theme chạy nền độ 10s nữa thi như hát trên TV luôn :smile:

ja_phuc

Member Tích Cực
Thích
14
phần mèm này hay quá !!!
cám ơn nhiều
làm sao để activer vậy ???

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,537
dạo này anh vào topic em post bài phần mềm diệt virus của anh báo có trojam nha N

xdhcda

Moderator
Thích
527
  • Cái này thật tồi tệ . Mình đã thử . Như tên của nó , nó chỉ là Lyric chứ k phải kara, làm sao mình có thể hát theo đc . Chỉnh ở chế dộ Karaoke thì thơi gian chạy chữ để hát hầu như là sai hoàn toàn.:ops:
  • Bạn kimchinh nói đúng. Có 1 số bài bài hát nó k tìm dc lời ,Lâu lâu có vài bai hát nó tìm thiếu lời hoặc nhiều khi hiện Lyric sai tum lum :go:
  • Bạn cũng nên up Mã hoặc C@ck nhé !!!!!:spiderman:
+bác tìm hiểu kỹ trước đi nha. nó có phần chọn chạy chữ. bác chọn karaoke là dc
+hát được hay không là do nguồn lyrics bạn chọn nha
+nó là 1 cộng đồng mở. mọi người cùng đóng góp, tạo lyrics chứ không phải ai cũng ngồi hóng như em và bác
+cr@ck 100% thì chưa dc hay sao ý. hình như chỉ cr@ck dùng mãi thôi. không xoá được cái dòng quảng cáo

xdhcda

Moderator
Thích
527
  • Thì mình đã chọn dòng chữ Karaoke đó .
  • Vậy chứ download nhạc ở đâu là nó tim đc Lyric ?
  • Mình dùng Mã để kích hoạt chứ k dùng C@ck.
Nói đi nói lại thì nó chỉ là Lyric chứ k phải Kara mà hát Karaoke đúng k?:go:
Mã là gi thế. có mấy cái nhưng toàn lỗi

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm