• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Mời ace tham gia vào facebook của diễn đàn.

thuong_241286

Member Tích Cực
Để diễn đàn thêm lớn mạnh, để quảng bá được trên diện rộng thì ban quản lý facebook của Phiên bản mới mời tất cả các thành viên của phienbanmoi.com vào tham quan và like ủng hộ page nào.
Đồng thời nhờ các bạn đăng thông báo lên wall facebook của các bạn link của diễn đàn để nhiều người biết tới hơn, cũng như giúp chúng tôi gửi lời mời tham gia page của diễn đàn tới bạn bè của bạn trên facebook.
Trân trọng cảm ơn!
Links facebook của diễn đàn:
http://www.facebook.com/CNTT.phienbanmoi

TKTuan

Member Tích Cực
ý tưởng này rất hay, đây là trang xã hội nhiều người dùng. nếu nhiều người biết trang web phienbanmoi.com thì thành viên sẽ tăng rất nhanh chóng.
mình sẽ đăng lên trang f cá nhân cho bạn bè biết để cùng tham gia.

thuong_241286

Member Tích Cực
ý tưởng này rất hay, đây là trang xã hội nhiều người dùng. nếu nhiều người biết trang web phienbanmoi.com thì thành viên sẽ tăng rất nhanh chóng.
mình sẽ đăng lên trang f cá nhân cho bạn bè biết để cùng tham gia.
Cám ơn bạn =D>=D>

Bài xem nhiều