• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Mong AE PBM giúp đỡ em.

tienkon94

Member Chính Thức
Thích
0
Bạn cắm usb boot vào rồi ghost lại là hết thôi có gì đâu:smile:
cám ơn anh đã trả lời bài viết của em. em đã thử rồi, em đã dùng usb ghost 4 5 lần nhưng vẫn thông báo như thế. Trước khi ghost em đã chia lại ỗ đĩa có phải bị lỗi chưa @ctive ổ đĩa không. Mong anh hướng dẫn cách @ctive ổ đĩa cho em ạ.

Công Hậu JB

Thành Viên Cống Hiến
Thích
1,514
cám ơn anh đã trả lời bài viết của em. em đã thử rồi, em đã dùng usb ghost 4 5 lần nhưng vẫn thông báo như thế. Trước khi ghost em đã chia lại ỗ đĩa có phải bị lỗi chưa @ctive ổ đĩa không. Mong anh hướng dẫn cách @ctive ổ đĩa cho em ạ.
@ctive thì vào win7 pe hay mini win7 ( công cụ win cứu hộ) mở team lên mình sẽ @ctive cho :smile:, trường hợp này thấy ông thầy ghost lại là ok nhưng chắc máy cậu khác

tienkon94

Member Chính Thức
Thích
0

Công Hậu JB

Thành Viên Cống Hiến
Thích
1,514

tienkon94

Member Chính Thức
Thích
0
nhận ra ổ cứng vào win
trong win7 pe tức nhiên sẽ có team mà cứ kím đi, có gì mình giúp
like cho 2 anh nhá, tại em chia lại ổ cứng rồi ghost mà ngốc quá không @ctive ổ cứng, em đã vào win 7pe dung soft @ctive ổ cứng và đã vào lại được win rồi. em cám ơn các anh nha...likeeeeee

Công Hậu JB

Thành Viên Cống Hiến
Thích
1,514
like cho 2 anh nhá, tại em chia lại ổ cứng rồi ghost mà ngốc quá không @ctive ổ cứng, em đã vào win 7pe dung soft @ctive ổ cứng và đã vào lại được win rồi. em cám ơn các anh nha...likeeeeee
hề k có chi :big_smile:

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm