• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nâng cấp Symbian v3,v5 len Symbian Anna

dragon8792

Member Chính Thức
Thích
8
Anh em nào có cách giúp đỡ thì cứ share tự nhiên nha. Thanks =D>@};-

zonzongl

Member Chính Thức
Thích
9
cái pic này là thế nào vậy bác?
không phải hướng dẫn à????

dragon8792

Member Chính Thức
Thích
8
ukm.Mình lập ra chủ yếu là để anh em nào biết thì share cho mọi người. Mình chỉ biết hack phone chứ chưa biết nâng cấp lên Symbian Anna :P:P

dragon8792

Member Chính Thức
Thích
8
ko phải bạn ah! Đấy là cập nhật phần mềm chứ đâu phải nâng cấp hệ điều hành Symbian V5 lên Anna đâu

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
không có chuyện đó đâu đừng có mơ tưởng như vậy hệ điều hành còn phụ thuộc vào cấu hình máy nữa các bạn à với v3 thì không bao giờ lên được anna đâu vì cấu hignh của tất cả các con v3 không con nào ram vượt nổi 256mb cpu thì cùi mía quá còn ana như n8 ấy còn có thể chấp nận vì nó có cảm ứng chứ v3 làm gì có cảm ứng

girlhien9x

Thành Viên Cống Hiến
Thích
84
v3 v5 là cái j, bổ túc văn hóa cho em với, máy em hệ android có là được j ko các anh

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
v3 v5 là cái j, bổ túc văn hóa cho em với, máy em hệ android có là được j ko các anh
là hê điều anh symbian của nokia em à, nó có symbian v3, v5 giống như android 3.2 hoặc 4.0 đó em

girlhien9x

Thành Viên Cống Hiến
Thích
84
của em 3.2 thì làm đc gì hay ko, nâng cấp lên thì có gì hay hả ah

dangquang9a

Mr. Right
Thành viên BQT
Thích
1,489
không có chuyện đó đâu đừng có mơ tưởng như vậy hệ điều hành còn phụ thuộc vào cấu hình máy nữa các bạn à với v3 thì không bao giờ lên được anna đâu vì cấu hignh của tất cả các con v3 không con nào ram vượt nổi 256mb cpu thì cùi mía quá còn ana như n8 ấy còn có thể chấp nận vì nó có cảm ứng chứ v3 làm gì có cảm ứng
Em xài n8 :D

mjss_love

Member Vip
Thích
309
của em 3.2 thì làm đc gì hay ko, nâng cấp lên thì có gì hay hả ah
android thì ngon rồi ! android với symbain cũng giống như windown zí MAC :D
2 cái này phần mềm khác biệt nhau ;)
đối với symbain thì k thể up lên v cao hơn được như e đang sài s60v2 thì k thể nào có thể up lên v3...
đối vơi android thì đối với 1 số máy như samsung... thì có thể up lên được ......

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm