• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm New Upload NET Framework 3.5 SP1 Rút gọn Xp-X86 (60Mb)Cho dân làm ghost đa cấu hình

Một bản đầy đủ của MS .Net Framework 3.5 full nặng ~250 MB.
Bao gồm
NET Framework 2.0
.NET Framework 3.0
.NET Framework 2.0 SP1
.NET Framework 3.0 SP1
.NET Framework 3.5.
Khi cài ra khoảng 450Mb
Bạn có cần phải thế không.Các ứng dụng của x64 giữ lại làm gì.
Hãy dùng tạm 1 bản rút gọn lại của MS .Net, đủ cho các ứng dụng và nhẹ nhàng cho máy tính mà vẫn đầy đủ các gói trên.
Phù hợp với dân ghoster vì dung lượng quá nhẹ.Nói là dân làm ghost thôi chứ ai dùng cũng đều được.
Yêu cầu: Xp -x86 32Bit
Link download:
MS.NET ~ 80Mb

Nguồn: Internet

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
Đối với 1 pản gh0st đa cấu hình XP thỳ chỉ cần cài MS .Net Framework 3.5 này là đủ thôi hả pạn , hay là phải cài đủ từ MS .Net Framework 2 tới MS .Net Framework 4
tốt nhất là bạn nên cài bản do microsoft cung cấp mấy bản lite này là bản chế của mấy bác thợ á =))

bmhiep

Member Tích Cực
Bản 3.5 sp1 bao gồm cả bản 1.0, 2.0 mà, sao có thể nhỏ như vậy dc. bản gốc 250 mb. Ko nên dùng bản chế. lắm lỗi lắm

Bản 3.5 sp1 bao gồm cả bản 1.0, 2.0 mà, sao có thể nhỏ như vậy dc. bản gốc 250 mb. Ko nên dùng bản chế. lắm lỗi lắm
Các bạn ko hiểu rồi.
Đây là của MS rút gọn chứ ko phải thợ.
Nói đơn giản thôi. Thông thường các thành phần đầy đủ của nó gồm cả 32Bit và 64 Bit.
Bản này bị loại các thành phần 64Bit.Tức là các thành phần X64 ko cần đến. Và chỉ còn lại X86.
Tôi dùng rồi và thấy ko có gì lầm lỗi so với bản full.

qqwwee123

Super Moderator
Thành viên BQT
Các bạn ko hiểu rồi.
Đây là của MS rút gọn chứ ko phải thợ.
Nói đơn giản thôi. Thông thường các thành phần đầy đủ của nó gồm cả 32Bit và 64 Bit.
Bản này bị loại các thành phần 64Bit.Tức là các thành phần X64 ko cần đến. Và chỉ còn lại X86.
Tôi dùng rồi và thấy ko có gì lầm lỗi so với bản full.
để e load về test thử xem thế nào :-?

Tks bác nhá.Xài ok là được rồi.:x

Làm gì có chuyện tốt hơn gốc được.
Cái này là nó như một thư viện. Với vấn đề này lên chơi vứi MS thì hơn
Muốn nhỏ thì anh em nao máy khỏe thì nén lại rồi share cho em em dùng
Mấy chú vẫn chưa hiểu .
NET 3.5 full gồm bộ cài đặt dành cho cả windows 32 Bit và 64Bit.
Phiên bản này MS đã loại bỏ các thành phần 64 Bit kia đi và chỉ còn lại 32 Bit nhằm giảm dung lượng.
Các chức năng thì vẫn nguyên xi.:D
Đọc bài này là hiểu nè: http://phienbanmoi.com/thu-thuat-cho-pc/510-cach-giam-dung-luong-cua-net-framework-3-5-a.html
:D

xdhcda

Moderator
Mấy chú vẫn chưa hiểu .
NET 3.5 full gồm bộ cài đặt dành cho cả windows 32 Bit và 64Bit.
Phiên bản này MS đã loại bỏ các thành phần 64 Bit kia đi và chỉ còn lại 32 Bit nhằm giảm dung lượng.
Các chức năng thì vẫn nguyên xi.:D
Đọc bài này là hiểu nè: http://phienbanmoi.com/thu-thuat-cho-pc/510-cach-giam-dung-luong-cua-net-framework-3-5-a.html
:D
lượt 64bit thì còn nghe được. em tưởng lược thư viên của nó đi

svfkesmrd10

Member Chính Thức
Mấy cái này các thánh như user_hidden, yumeyao, onepiece đã làm rất tốt rồi, bác làm còn nặng wá

minh2541995

Member Tích Cực
ko co bản v4.0 ak?

Bài xem nhiều