• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[NEW] Hiren boot CD 15.1 Rebuild (Việt hoá)

thebest4iu

Số Nguyên Tố
Thành viên BQT
Thích
5,394

Xin chào các bạn!!!:x
Sau một thời gian hỳ hục tìm tòi, học hỏi cuối cùng mình đã quyết định tung ra HIREN BOOT CD 15.1 TIẾNG VIỆT. Có thể nói đây là bản HBCD mới nhất và là bản Tiếng Việt đầu tiên.
Đây là công sức lao động mình bỏ ra từ khi bản Hiren boot cd 15.1 mới ra lò.
Trong bản HBCD 15.1 Tiếng việt này của mình, mình đã tích hợp lại những tính năng của các phiên bản trước mà phiên bản Hiren boot cd 15.1 đã bị loại bỏ như: Norton Ghost, Partition Magic,... Ngoài ra mình còn tích hợp thêm một số phần mềm rất cần thiết như: KAS 2010, AVG Recuse cd,...

Nếu thấy bài này HAY và CÓ ÍCH thì mong mọi người THANK!!! cái cho nó tự tin để phiên bản sau cố gắng phát huy.
Sau khi download về thì các bạn dùng HJ-Split để nối file nhé :-bd.

Đây là một số ảnh DEMO cho anh em tham khảo nhá:

Mong anh em bóc tem sớm nhá.
Có thắc mắc gì về "phiên bản của mình" thì các bạn cứ pos thắc mắc lên mình xẽ giải quyết.
Khi đã down về thì các bạn hãy xem phần "Hirenboot CD 15.1 TV" để biết thêm thông tin về phiên bản của mình.
Hình ảnh​

VNZ​

mr_wlight

Member Chính Thức
Thích
0
tem chưa thấy ai bóc, mình vào bóc hộ vậy, mặc dù mình chưa dùng cái hirrent boot này bao h =))

aoe1991

Quang MK
Thích
689
=D> hoan hô tinh thần Việt hóa :-bd (mỗi tội ... do đa năng, lắm ứng dụng quá ... -> hơi nặng quá :-" )
ủng hộ cho sản phẩm Việt hóa này ;;) tuy nhiên, khéo tiếng Việt vào ... lại khó xài hơn thì khổ :-| :))

hế hế, mà thớt e .. ;)) Vũ Ngọc Hiệp là e à ? (hay lại đi chôm chỉa bài đây :-w :P) :)>-

goicauvong

Member Tích Cực
Thích
10
cho mình hỏi là cái này burn ra DVD à, có burn ra USB đc ko bạn?

L.D.A

Member Chính Thức
Thích
1
thực sự mình không thích lắm, mình chỉ thích giao diện nguyên thuỷ, nhẹ nhàng load nhanh :D

thebest4iu

Số Nguyên Tố
Thành viên BQT
Thích
5,394
Xin được thêm info cho bản này ,bản này thấy thích hợp cho newbie ,dung lượng thì thật sự nặng nề ,nhưng nó đem lại bộ công cụ hoàn chỉnh nhất ,thật sự thì nó hoàn hảo không chê vào đâu được ,ai là NEWBIE mới vào nghề thì vọc vạch dần cái này thôi ,các pro rồi thì vào đây chém khe khẽ thôi nhé :x

handsome_boy

Member Chính Thức
Thích
5
Nhìn lại tiếng việt lại thấy khó xài hơn... up bản tiếng anh đi bạn

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm