• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Người Tôi Yêu || Chi Dân ♥ [HD + Kara]♫

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Style cũng khá nhưng dùng nhiều quá khiến anh cảm thấy đây như cái clip để show style vậy, a không được chú ý nhiều. Transit thì hình như có mỗi 1 kiểu :brick: A cho 7đ thôi, + 1 cho cái sub là 8đ :big_smile:

Pretty Boy

Member Tích Cực
Style cũng khá nhưng dùng nhiều quá khiến anh cảm thấy đây như cái clip để show style vậy, a không được chú ý nhiều. Transit thì hình như có mỗi 1 kiểu :brick: A cho 7đ thôi, + 1 cho cái sub là 8đ :big_smile:
Style nhẹ nhàng vậy mà show style gì đâu anh :brick: Em mới biết đến bài này nghe lời khá là hấp dẫn nên làm cái clip cho màu sub nổi nổi với clip lên để tô đậm lời thôi mà anh lại bảo là show style là thế nào :beat_shot: Em nghe nói 8đ là điểm giỏi rồi đấy lần sau thấy em làm đẹp cứ khen nhé anh em không thẹn đâu :beauty:

thebest4iu

Số Nguyên Tố
Thành viên BQT
Nói thật ... ko hợp, xem e hứng mỗi bản nhạc, style nhẹ nhàng quá, ko hợp vs bài này ...:brick: .---" 7 đ !

Pretty Boy

Member Tích Cực
Nếu ai muốn nhờ mình giúp làm clip thỳ trong thời gian này đang đc nghỉ hết tuần sau mình cũng rảnh thôi nhưng mà ảnh phải tầm 15 cái và đưa cả nhạc cho mình biết ==" Chứ mình không kiếm hộ ảnh đâu ngại bỏ sừ =))

Bài xem nhiều