• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhắc nhở thành viên hutclucky

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

luckystar1314

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,183
Về việc: Phát ngôn không đúng !
Thông báo này mang tính cảnh cáo và giải thích để các thành viên khác ngiêm túc chấp hành nội quy 4rum để phienbanmoi trở nên khoa học hơn.
1. Tôi là MOD điều hành, xóa bài của hutclucky với lý do:
+ Post trùng
+ Nội dung không đúng với tiêu đề
ban 3.png ban2.jpg band1.jpg
Mình đã đóng góp ý kiến nhẹ nhàng mà hutclucky như thế này đây
ban 4.png

Nếu có thắc mắc xin trả lời tại đây !
Nếu tôi làm chưa đúng xin góp ý thẳng. Xin đừng dùng từ ngữ không chuẩn mực mà tự làm xấu mình.

Đính kèm

luckystar1314

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,183
mắt Cậu đúng là có vấn đề nặng
Tôi tham gia diễn đàn vừa là để chia sẻ vừa là để học tập chứ không như cậu

Cậu test bài không chỉ lên nhìn vào cái tiêu đề là cần tìm hiểu nội dung bên trong nó
Đề nghị check in lại nội dung
và đặc biệt check in đượng link download xem có sự khác biệt .
Nếu khác yêu cầu hiển thị bài viết lại không Cậu sẽ là đề tài nổi bật tại diễn đàn đấy
Đây không phải là lần đầu tiên cậu lợi dụng quyền vụ để hủy bài member một cách vô cớ
Đugs là về thời gian bài tôi viết sau nhưng nội dung tôi viết đầy đủ và khác biệt so với bạn
tôi tìm hiểu vấn đề trước khi đăng bài chứ không thấy là post như bạn , tính tỉ mỉ của bạn còn thua member
tặng lại bức ảnh cho bạn

hãy suy nghĩ về những điều mình sẽ làm trước khi hành động để thực hiện nó
Xin lỗi bạn, bạn post bài chia sẽ là tốt, mọi người cần bạn.
Nhưng bạn hãy xem lại nội quy !
Xin lỗi bạn mình không thấy điều gì khác biệt giữa bài của bạn và của mình nhé !
Bạn có thể dẫn link nguồn bài viết để mình edit link download của bạn trong 1 bài duy nhất. Không làm lộn xộn box điều hành.
Cảm ơn bạn !

luckystar1314

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,183
Mod bên này già trẻ như nhau (không phải mình vơ đũa cả nắm nhưng ai là những người có lòng dạ như thế thì tự hiểu ), viết trùng bài thì bị xóa ,mà viết bài có nội dung hay cũng bị xóa rồi lấy luôn làm bài của mình. Đúng là vô trách nghiệm
Đề nghị một số ông xem lại nhân cách
Hi vọng Admin sẽ xử lý thích đáng và xem lại một số người có chức danh là Moderator có đủ tư cách không
Là người từng trải nên mình rất hiểu , Cảm xúc rất ức chế nhưng không làm được gì cả
Xóa bài , ban nick member như kiểu thích thì làm ,Tố cáo lẫn nhau ,không giữ chữ tín ,đủ kiểu.....
Những kẻ như thế cho dù có kiến thức sâu rộng cũng không được người khác tôn trọng
Mình góp ý nhưng có động chạm tới vài người tốt có lòng tự trọng cao thì cho xin lỗi
Bạn đang nói cái gì ? và nói ai ?
Bạn nói "mà viết bài có nội dung hay cũng bị xóa rồi lấy luôn làm bài của mình. Đúng là vô trách nghiệm" là không có ở diễn đàn này nhé ! Và mình không làm chuyện đó nhé !!!
Nói có sách mách có chứng nhé !!!
Xin tặng bạn cái này làm bằng chứng cho 1 IP với 2 nick của 1 máy tính vaf majng FPT:

Xin phép mình Banned luôn cái nick này vì phát ngôn không có tính xây dựng, gây mất uy tín của 4rum phienbanmoi.com
Xin nhắc tới tất cả thành viên khác và xin ghi nhận những đóng góp mang tính xây dựng !
Cảm ơn !

Đính kèm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm