• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhận tìm driver tất cả các dòng máy !!! Thiếu j cứ bơi hết zô đây .....

Vũ Lý

Death Moderator
Thích
916
Bổ sung thêm thông tin máy e là Dell Inc 0C7195

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,246
Bác ơi cho e xin driver Videos đi bác. Sao e cài win 7 là nó ko nhận dc Driver videos e đã dùng hết tất cả phần mềm driver mà nó ko chịu nhận chả hiểu sao @-) Máy e là dell dòng intel card màn hình của e là: Intel(R) 82915G/GV/910GL Express Chipset Family. Bác tìm giúp e với tks nhìu :D chỉ riêng win 7 là máy e cài driver nó k nhận e cũng chả hỉu vì sao còn win XP thì nhận bt
windows 7 không hỗ trợ driver vga của bạn
cho dù có cài đc thì giao diện aero cũng không hiển thị đc

nguồn : http://www.sevenforums.com/graphic-...driver-ploblem-intel-r-82915g-gv-910gl-e.html

Vũ Lý

Death Moderator
Thích
916
Thế vậy phải làm sao? Thay card rời VGA hả bạn?

Vũ Lý

Death Moderator
Thích
916

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,246

lipxitutvl10

Member Chính Thức
Thích
1
em đã dùng thử 1 số soft scan driver onl rồi nhưng đã báo full, nhưng khi xem thì nó lại báo thiếu thế kia :(
bác nào giúp em với ạ

Vũ Lý

Death Moderator
Thích
916
Su ti~ Han Nhu oi tu van' cho e nen mua card roi` nao` gia' duoi' 1tr tot'?

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,246
em đã dùng thử 1 số soft scan driver onl rồi nhưng đã báo full, nhưng khi xem thì nó lại báo thiếu thế kia :(
bác nào giúp em với ạ
hình bạn đưa lên nhìn không rõ chỉ là biểu tượng thiếu driver - trường hợp này bạn dùng 3DP net là ổn - không cần mạng

Su ti~ Han Nhu oi tu van' cho e nen mua card roi` nao` gia' duoi' 1tr tot'?
bạn nên mua hd4670 rẻ hơn nữa thì có gt210 - hoặc 8600gt ~ hd3450

lipxitutvl10

Member Chính Thức
Thích
1
hình bạn đưa lên nhìn không rõ chỉ là biểu tượng thiếu driver - trường hợp này bạn dùng 3DP net là ổn - không cần mạng
em đã cài rồi, nó báo đủ rồi, nhưng khi xem thì nó vẫn thiếu cái netword controller lúc nào chị onl hỗ trợ em qua teamviewer được không ạ

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,246
mà hiện tai máy của bạn vào mạng đc rồi phải hông

kokolo

Member Tích Cực
Thích
63
em đã cài rồi, nó báo đủ rồi, nhưng khi xem thì nó vẫn thiếu cái netword controller lúc nào chị onl hỗ trợ em qua teamviewer được không ạ
máy tui cũng dạng device báo thiếu nhưng vẫn xài ngon lanh xài 1 năm nay - chắc 1 phần nào đó win không hỗ trợ thôi bạn - chứ mấy soft báo đủ thì nghĩa là máy bạn đã cài xong driver rồi - bấm chuột phải vào driver thiếu chọn uninstall đi bảo đảm xài ngon

lipxitutvl10

Member Chính Thức
Thích
1
máy tui cũng dạng device báo thiếu nhưng vẫn xài ngon lanh xài 1 năm nay - chắc 1 phần nào đó win không hỗ trợ thôi bạn - chứ mấy soft báo đủ thì nghĩa là máy bạn đã cài xong driver rồi - bấm chuột phải vào driver thiếu chọn uninstall đi bảo đảm xài ngon
xài thì vẫn bình thường nếu cắm dây mạng, nhưng không bắt dc wifi ak

Vũ Lý

Death Moderator
Thích
916
à sư tỉ ơi cho e hỏi 1 câu là có phải thay card màn hình là mình dùng dc themes Aero phải ko? :-?

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm