• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhận tìm driver tất cả các dòng máy !!! Thiếu j cứ bơi hết zô đây .....

thanhvietdl

Member Mới
Thích
1
Bạn tìm dùm mình Driver card mh nvidia nhé.mình đã cài thử nhiều rồi.lên trang chủ tải về nhưng toàn bị lỗi dấu chấm than không.mình sử dụng asus x550ln,win 7 32bit.tks

chuotconleader

Moriyasu Takahashi 森安高橋
Thích
1,154
Bạn tìm dùm mình Driver card mh nvidia nhé.mình đã cài thử nhiều rồi.lên trang chủ tải về nhưng toàn bị lỗi dấu chấm than không.mình sử dụng asus x550ln,win 7 32bit.tks
máy này trên trag chủ chỉ hỗ trợ driver cho Win 8.1 64-bit thôi bạn, mà máy cấu hìh mạh thế bạn cài Win 32-bit phí tài nguyên thế ^^.

Eye1506

Member Mới
Thích
0
Bác ơi ! Tìm cho e bộ driver win 7 64bit cho máy ASUS P550LN-XO165D với. E tìm trên trang chủ mà ko có. không hiểu tại sao??
E xin cảm ơn

nocturne20

Member Mới
Thích
0
Mình có cài win 7 nhưng máy mình toàn thiếu driver ESS Allegro PCI Audio, mình có tìm trên mạng mà không được bạn nào có driver này cho mình với

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm