• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhật ký online

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,223
Không biết sẽ ra sao đây, Mất thì sẽ mất nhiều lắm :( Không biết cuộc sống của mình rồi sẽ thế nào? Cảm giác thật khó tả....

Thích
928
Không biết sẽ ra sao đây, Mất thì sẽ mất nhiều lắm :( Không biết cuộc sống của mình rồi sẽ thế nào? Cảm giác thật khó tả....
Bây giờ thì ko có gì để nói với ông anh cả.
Chỉ có cái này.Mong ông anh thực hiện.
Bỏ máy tính 1 hoặc 2 ngày.
Nhất định ko đc đụng vào.
Trong thời gian đó. Tìm 1 cánh đồng ..hoặc có thể là 1 vùng đất rộng. Gần rừng thì đi thẳng vào rừng.
Chỉ có thế huynh mới nhận dạng đc sự việc và giải quyết đc.
Nếu ko đc. Vài hôm nữa e tổng hợp lại các cách để hết buồn.
Giờ đang việt hóa SPAT.Ko biết có xong đc ko. Mệt quá. Cứ đà này chắc e cũng suy sụp mất thôi. Ông anh cố lên

8cpro9x

Member Chính Thức
Thích
1
thế thì em xin chia buồn với các anh nhé

8cpro9x

Member Chính Thức
Thích
1
thế anh không biết uống rượu thì tập uống đi nha
=D>

8cpro9x

Member Chính Thức
Thích
1
nhiều khi chém gió nhiều cũng không tốt sinh ra quen mồm
lần sau nói chuyện với người khác thì chém gió nhiều thành ra người ta tự ái không muốn nói chuyện với mình nên em khuyên các anh chém gió ít thui không thì chết dở đó

qqwwee123

Super Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,449
Chán quá, blog bị bọn google liệt vào vi phạm bản quyền ( đăng WWindows ), hjx, thế là bị xóa rồi, giờ có nhiều thời gian chơi vs ae
hèn gì lúc chiều e search cái driver, vào blog a thì nó báo Blog đã bị xóa :))
Chia buồn cùng gia quyến =))

fetel93

ɹoʇɐɹǝpoɯ
Thành viên BQT
Thích
831
Chán quá nhà mình bị cắt dây điện lại cho cho gọn để chuẩn bị lể giỗ tổ HV, ai ngờ cắt luôn cà dây mạng :((

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,223
Chán quá nhà mình bị cắt dây điện lại cho cho gọn để chuẩn bị lể giỗ tổ HV, ai ngờ cắt luôn cà dây mạng :((
Bó tay, mình về nhà thì cái oto đâm đổ cột điện, mất điện, may là 1 ngày là ok tất, :D 15 củ cho tội ngu :))=))

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm