• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhật ký online

8cpro9x

Member Chính Thức
Thích
1
đêm hôm qua đã ai mơ thấy ác mộng chưa hả mọi người

fetel93

ɹoʇɐɹǝpoɯ
Thành viên BQT
Thích
831
Hôm nay buồn thiệt, con chó nhà mình bị xe bắt chó bắt::((
Mới chuộc xong, ban đâu tưởng 50k ai ngờ chém tới 200k
Thôi kệ, thân thiết thì đành chuộc vậy

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
cám ơn tất cả anh em đã hỏi thăm mình nhé, chỉ tại tối hôm đó thôi, cái đêm định mệnh ấy, hôm đó mình đã rất mệt rồi, nhưng trời oi quá mình tắm 4 lần trong 1 tối cả ngày tắm 6 lần, thế nên 2 hôm sau cảm lạnh uống hết 80k tiền thuốc đúng lúc đang hết tiền

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,233
Mới chuộc xong, ban đâu tưởng 50k ai ngờ chém tới 200k
Thôi kệ, thân thiết thì đành chuộc vậy
Chuộc là tốt rùi, mình 1 lần thấy tiếng con chó nó kêu, chạy ra cổng thì thấy 2 thằng nó ôm con chó của mình chạy mất, từ bé chỉ có mình nó chơi cùng, ngoan, bảo gì cũng nghe vậy mà...

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,233
cám ơn tất cả anh em đã hỏi thăm mình nhé, chỉ tại tối hôm đó thôi, cái đêm định mệnh ấy, hôm đó mình đã rất mệt rồi, nhưng trời oi quá mình tắm 4 lần trong 1 tối cả ngày tắm 6 lần, thế nên 2 hôm sau cảm lạnh uống hết 80k tiền thuốc đúng lúc đang hết tiền
:)) Nta nói cái gì quá cũng không tốt [-Xb-)

fetel93

ɹoʇɐɹǝpoɯ
Thành viên BQT
Thích
831
Mắc cười quá, euro đang tạm dừng vì trời mưa :))

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
:)) Nta nói cái gì quá cũng không tốt [-Xb-)
anh biết được là tháng vừa qua em phải đóng 235 k tiền điện, với 270k tiền mạng không, vì khu trọ em lắp mạng tháng đầu tiên mất 500 k tiền cáp chứ khổ thế, tại em ở có 1 mình nên tốn kém đủ đường, ở nhà u gủi có 2tr5 mà đóng cả mạng lẫn điện nuosc tiền nhà sinh hoạt mất 1tr9 rồi, còn 600 em phải ăn cả tháng, đang tuổ iawn tuổi lớn, mở miệng xin u ngại lắm không dám xin nên lên đây kể cho anh em xót thương giùm :((

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm