• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Những nhạc karaoke dành cho những người Fa

giangly1990

Member Chính Thức

Download-Button
Tải xuống ngay
Thay vì cảm thấy tủi thân khi nhìn các cặp đôi tay trong tay hạnh phúc trong ngày Lễ nhân tình, sao ko tự tạo niềm vui cho mình bằng cách hát thật lớn những ca khúc dành riêng cho hội đơn thân đi nào.
Lễ bồ là dịp đặc trưng để những cặp đôi được hò hẹn, tặng quà, biểu đạt tình cảm. Đây cũng là cơ hội rất phù hợp để bạn ‘thả thính’ người mà mình thầm thương trộm nhớ bấy lâu nay. Thế nhưng vẫn có những trái tim đơn chiếc, lẻ bóng trong ngày Valentine vì không ai cộng mình sánh bước.
Đâu nhất định phải có người thương mới được hưởng thụ niềm hạnh phúc trong ngày đặc thù này. cách thức rẻ nhất để bạn giải tỏa nỗi buồn và sự cô đơn chính là hát vang lên những gì chất chứa trong lòng bấy lâu, âm nhạc sẽ là liều thuốc an ủi rẻ nhất dành cho hội FA đấy nhé.

====> Website hát karaoke mới hiện nay : https://beatkaraokechuan.blogspot.com/
mang danh sách các bài ‘thánh ca’ như đang thay lời muốn kể cho hội đơn thân này, đến Valentine dù đơn chiếc đến đâu cũng sẽ chóng vánh trôi qua mà thôi.
1/ Người lạ ơi – Karik ft. Orange
Bài hát cho nhạc sĩ Châu đại đăng khoa sáng tác cùng sự trình bày của nữ ca sĩ Orange và chàng rapper Karik đã chóng vánh lập được những thành tích khủng trên các BXH âm nhạc. ko chỉ lôi kéo bởi giai điệu bắt tai, hợp gu, ca khúc còn được ham bởi ca trong khoảng gần gũi, ý nghĩa lúc đề cập về tâm cảnh của các kẻ cô đơn, lạc điệu giữa đám đông bên ngoài – điều mà hầu như người nào cũng trải đời qua chí ít 1 lần trong đời.
Câu hát “Người lạ ơi xin cho tôi mượn bờ vai, tựa đầu gục ngã vì mỏi mệt quá” như đang kể hộ lòng người này chính là chìa khóa giúp ca khúc “Người lạ ơi” chiếm được thiện cảm của giới trẻ, đặc biệt là hội FA.
2/ Tôi muốn yêu 1 người – Khởi My
Sau khoảng thời kì dài vắng bóng trên sàn diễn tính từ lúc lên xe hoa sở hữu Kelvin Khánh, nữ ca sĩ Khởi My đã trở lại mang bản ballad đầy da diết do nhạc sĩ Bảo Thạch sáng tác với tên “Tôi muốn yêu một người”.
Ngay từ mẫu tên, bài hát đã nói lên nỗi lòng khát khao tình ái của các trái tim đơn chiếc. các mong muốn rất bình dị khi chỉ cần một người ở kế bên, cộng mình chia sẻ những buồn vui trong cuộc sống qua giọng hát đầy tình cảm của Khởi My đã chạm tới trái tim của người nghe. Đây cũng chính là bài hát dành riêng cho hội FA trong ngày Valentine này đấy.
3/ Người ta có thương mình đâu – Trúc Nhân
Ca khúc là bản ballad buồn da diết đánh dấu sự trở lại và lột xác của Trúc Nhân trong âm nhạc lẫn hình ảnh.
Nội dung bài hát là sự đồng cảm với nỗi lòng của các người đang đơn phương người khác nhưng vì phổ biến lý do nên không thể bộc bạch. Để rồi qua bao năm tháng, nhâm nhi trong sự cô đơn và dằn vặt, họ vẫn chọn phương pháp giữ kín trong lòng.
Ca khúc như đánh trúng tim đen của những người đơn thân đang quẩn trong các cảm xúc đơn phương của chính mình mà ko biết khiến cho sao để thoát ra. giả dụ cảm thấy hình bóng của mình đâu ấy trong bài hát này, đừng ngần ngại mà hãy giải tỏa hết đi nhé.
====> hát karaoke hay tại : http://karaokeviet.emyspot.com/
4/ Điều em cần – Wendy Thảo
Mỗi cô gái đều sở hữu riêng cho mình một hình chiếc chàng trai trong mơ mà mình mong muốn. Đôi ngẫu nhiên cần phải quá hoàn hảo, chỉ cần 1 người thủy chung, thực bụng là đủ.
với suy nghĩ, thế cuộc mỗi người sẽ luôn với một hình bóng xứng đáng để mình nhớ nhung, chờ đợi và kỳ vọng, ca khúc “Điều em cần” qua giọng hát của Wendy Thảo chính là các tâm tình chất chứa trong lòng của người con gái về chàng trai trong mơ của mình. Bài hát chắc chắn sẽ “đốn tim” những cô gái vẫn đang đợi mong sự xuất hiện của ‘nửa kia’ trong đời mình.

Download-Button
Tải xuống ngay