• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent [NTH -1 Click] Ghost Win 10 Pro x64 Version 1909 Digital License - Some Soft - Nhanh, Mượt Nhẹ by Nathan Nguyễn

Nathan Nguyễn

Administrator
Thành viên BQT

Download-Button
Tải xuống ngay
Làm thêm 1 bản LTSC đi bác ơi. Em thấy có mấy bác LTSC nhưng có thể tích hợp thêm Store cũng được. Cài máy giúp người khác em ưu tiên cài LTSC cho nhanh với ít update. Cơ mà lại có mấy người thắc mắc là không có store. Hóng bản LTSC :v
oke rảnh mjh làm cho

Download-Button
Tải xuống ngay

Nathan Nguyễn

Administrator
Thành viên BQT

Quoctienbk93

Member Chính Thức
Cho xin thêm hình ảnh thông số ổ cứng đã bung ghost, ram vs ad ? Định kéo về cài còn hơi e dè.

Nathan Nguyễn

Administrator
Thành viên BQT
Cho xin thêm hình ảnh thông số ổ cứng đã bung ghost, ram vs ad ? Định kéo về cài còn hơi e dè.
k phải lăn tăn mấy cái đó đâu bạn ơi ytam mà dùng bao mưiọt

akatsukitrung

Member Mới
cho em hỏi em cài xong không vào win toàn bị tắt mở tắt mở máy liên tục chỉ vào được mỗi bios thôi ạ

Nathan Nguyễn

Administrator
Thành viên BQT
cho em hỏi em cài xong không vào win toàn bị tắt mở tắt mở máy liên tục chỉ vào được mỗi bios thôi ạ
cài sai thì chả v - chia ổ cứng chuânt vào vs định dạng lại ổ cứng r bung chuẩn vào file tib nhé

ghost0

Member Chính Thức
Mình cài xong đầy đủ driver nhưng CPU không làm gì cũng 100% tình trạng treo liên tục. Lại phải quay về bản cũ :(

trungnd

Member Chính Thức
Máy cũ boot legacy có ghost được không bạn, nếu được hướng dẫn với ạ @Nathan Nguyễn . Cảm ơn nhiều!

Nathan Nguyễn

Administrator
Thành viên BQT

zenithx

Member Chính Thức
vừa chọn file để recover thig bị lôi " this is not the lats volume of the backup archive". Làm các kiểu cũng vậy... Help me!

Nathan Nguyễn

Administrator
Thành viên BQT
vừa chọn file để recover thig bị lôi " this is not the lats volume of the backup archive". Làm các kiểu cũng vậy... Help me!
cái này là bản ghost mà bạn ơi - recovery lmj v

dathuyenhao

Member Chính Thức
bản ghost mượt mà , cơ mà mình cài xong , win không nhận đủ core cpu
mình dùng r7 2700x win chỉ nhận 2 core 4 l , cũng tưởng nó chỉ bị lỗi hiển thị task manager cơ mà thử vài tác vụ nặng tí là full cpu treo máy , bác thớt thử check coi ợ , về 1903 mới hết @Nathan Nguyễn

Sửa lần cuối:

hcdung18

Member Tích Cực
Bản mới ra cập nhật liền quá tuyệt, nhưng mình nghĩ nên chờ thời gian nữa coi ổn định không đã.