• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent [NTH - 1 Click] Ghost Win 7 [x64] Update 2.0 [Full soft+Full Driver+Full Update 2017+Menu Boot]

HUMMOR

Member Mới
Thích
0
Bản Ghost này cài vào là ko vào đc Gmail và một số dịch vụ của Google. Mình đã thử đổi mạng, đổi DNS, làm đủ thứ, mang cả lên công ty rồi về nhà test, phát cả wifi từ điện thoại sim viettel cũng ko truy cập đc. Cũng thiếu luôn driver USB 3.0. Đổi sang bản ghost khác lại vào vô tư.

np_vietanh

Member Chính Thức
Thích
1
1, Máy chỗ mình thường có sử dụng chế độ Hibernate. Bản ghost của chủ thớt bị lỗi nếu phục hồi Hibernate là lỗi màn hình xanh. Ko biết có ai bị lỗi giống mình không?
2, Mình cũng bị tình trạng chậm lúc chuyển vào màn hình đăng nhập, bị đen 1 lúc như của bạn Jooncheon vậy?
Không rõ bạn Nathan Nguyễn có thể kiểm tra thử lại sau khi tạo ghost không mà mình thấy một số bản ghost của bạn hay bị lỗi lặt vặt.
Như bản Win10 Black thì lỗi đổi mật khẩu thì ko thể đăng nhập được. Đã post lỗi bên chủ đề ấy mà ko thấy bạn trả lời!? link: http://phienbanmoi.com/threads/nth-...t-by-nathan-nguyen-pink-feather.159546/page-6.
Vậy với 2 vấn đề của bản này bạn đã kiểm tra và có cách khắc phục được chưa!?
Thank bạn.

Sửa lần cuối:

VanTam08

Member Chính Thức
Thích
1
bản này hình như lỗi office thì phải, mình dùng nó bắt phải có bộ cài office 2010 x64, mình cho đường dẫn vào thư mục chứa bộ cài thì nó không chịu, cuối cùng thử cài đè thì nó bảo máy đã có office 32bit.
Đành gở office cũ ra cài lại cái mới.

Luigi Rsd

Member Chính Thức
Thích
0
Mình cài xong. Sao k bật được task manager vậy nhỉ. Trước đó mình có dùng vài ứng dụng trong TOOL của ổ C. Có cái Game booter thì phải.

xuanduong29

Member Chính Thức
Thích
1
đã thử một số bản ghost khác với cả bản này đều không nhận được cổng USB cho mấy con cây HP đồng bộ đời mới chỉ có chân USB.

vanhien3007

Member Mới
Thích
0
chào nathan.mình mới test thử bản ghost của bạn trên máy ảo trước khi dự tính ghost cho khách thì thấy có chút vấn đề như sau.
kiểm tra process thì thấy có tiến trình lạ dạng g2ba2.tmp.exe ... và mình dùng malwarebyte quét thì thấy kết quả như hình đính kèm.
mong bạn kiểm tra lại.
thêm nữa là ccleaner của bạn ko update được.khi up báo giấy phép ko hợp lệ

mrmai5185

newbie
Thích
5
chờ bản x86 vậy. thanks tinh thần bác thớt. từ lúc biết bác toàn dùng ghost của bác

Kynj94

Member Chính Thức
Thích
1
Bản ghost này bị xung đột với card màn hình , mình cài xong nó không chạy được màn hình màn hình khoog chạy được, nhưng khi rút card chuyển từ hdmi sang vga thì lại được....nhưng màn hình lại bị mất một bên phải

singlebaby10

Member Chính Thức
Thích
1
bác cho em hỏi em ghost xong rồi, nhưng restart lại máy để setup thì chỉ chạy vào phần menu boot, chứ ko chạy vào setup để cài đặt, vậy làm như nào ạ :( máy mình laptop dell inprision 3558

Sửa lần cuối:

lautuoisong

Member Mới
Thích
0
Cài cho 2 máy chạy rất mướt, nhưng ko cài thêm đc phần mềm diệt virus, mình cài eset mãi ko đc, cả 2 máy luôn.

nvd3012

Member Mới
Thích
0
Làm sao để vào đc Menu Boot vậy thớt lúc đầu ghost xong nó vào thẳng menu boot không vào Win mình nạp MBR vào win thì giờ k biết làm sao vào lại đc menu boot

john1997

Member Chính Thức
Thích
2
Thanks , định kéo về dùng , nhưng Fshare nó lúc nầy sao đó , Adm có link Google drive không vậy ?

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm