• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent [NTH - 1 Click] Ghost Win 7 [x64] Update 2.0 [Full soft+Full Driver+Full Update 2017+Menu Boot]

NguyenHung.ipa

Member Mới
Thích
0
Bản Ghost của bạn bị lỗi không thể share ổ đĩa, thư mục như ảnh, có cách nào khắc phục không vậy?
Loi Advanced Sharing.jpg

billtn

Member Mới
Thích
0
Không biết mọi người xài bản này thế nào chứ e xài cho con HP 8570W của e thì máy nó nóng tưng bừng luôn. Mặc dù mở mỗi tab chrome với firefox ==!

boycodondn871

Member Chính Thức
Thích
2
chào các bạn. cho mình hỏi chút nhé. mình tạo ghost đa cấu hình bằng easy sysprep. sau khi sysprep xong thì chạy vào win bth. nếu k chạy auto driver thì dùng bth. còn nếu tích hợp để auto wan driver thì khi bung ghost xong chạy qua phần install devices rồi thì bị lỗi khi tới phần bung wan driver line 735 error: subscript used on non-accessible variable, hoặc 843 error: subscript used on non-accessible variable đã thử dùng easy sysprep3,1 và easysysprep 4.3 của nothing vẫn bị. tưởng bị bộ driver. mình tải 3 bộ driver khác cũng bị. đã chạy quyền adminítrator. có bạn nào có từng gặp lỗi này chưa. nếu bạn biết thì chỉ giúp mình vs. thank bạn trước nhé

Đính kèm

nhatphunek

Member Mới
Thích
0
Untitled.jpg Mình cài phần mềm duyệt virut Kaspersky Small Offiсе Security 2017 Lỗi chữ ký điện tử của tập tin đã bị mất.
đã cài avast_free_antivirus_setup_online vẫn bị lỗi không cài được, lỗi ko cài được phần mềm diệt virut hay do bản ghost vây mọi người
không cài được diệt virut nào cả

Sửa lần cuối:

Kachiusa

Member Mới
Thích
0
Mình xài BKAV pro nó toàn báo có con virut gB402.tmp.exe cái con này là con gì đấy bác ?

HungCLT

Member Chính Thức
Thích
5
bản này dùng tốt nhưng có 1 vài lỗi vặt, 1 số sửa đc, còn 1 số không

crackerando

Member Chính Thức
Thích
0
bạn ơi cho mình có 1 số bản ghost mình chạy khoảng 1 tháng khi mình click vào icon nó tự mất icon đi. xin hỏi là do bản ghost hay là sao ah. cảm ơn bạn nhiều

Nathan Nguyễn

Administrator
Thành viên BQT
Thích
1,982
bạn ơi cho mình có 1 số bản ghost mình chạy khoảng 1 tháng khi mình click vào icon nó tự mất icon đi. xin hỏi là do bản ghost hay là sao ah. cảm ơn bạn nhiều
bản của mjh bạn ytam đi k có lỗi đó nhé

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm