• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[NTH - 1 Click] HOT..Speed & Smooth 2020 for Windows all Windows [x32 + x64]: tối ưu Windows cực đỉnh

=> HOT Hàng mới phiên bản 2020 đã được tối ưu kĩ lưỡng, cẩn thần, ko xảy ra lỗi khi sử dụng...
* Công cụ tối ưu toàn bộ Windows: Sẽ tối ưu ram, tối ưu CPU, service, tăng tốc độ update, tăng tốc khởi động, tốc độ internet - tắt máy, tối ưu tốc độ load và chơi game, tối ưu loat ứng dụng, tối ưu kết nối USB, ghi đĩa, tăng tốc độ lướt web, tăng tốc facebook, giảm bớt độ nóng máy (tối ưu CPU cho hoạt động nhẹ nhàng hơn), giúp win trở lên nhẹ nhàng - mượt hơn...Hạn chế tối đa sự tương tác của người dùng nhằm giảm tối đa ván đề về thời gian...

Chi tiết cách sử dụng & Password vui lòng xem trong video

* Link download: http://www.fshare.vn/file/359HHMFZGZDM
* Mã MD5: 9186E4DFCA2E070C04D16A0C67146D9C

* Note:
- [NTH - 1 Click] Được đóng gói dưới dạng file .exe - Do đó có một số soft diệt virut hay các website quét virut trực tuyến nhận nhầm thì các bạn vui lòng thoát hết cá soft diệt virut trước khi download về và sử dụng nhé !!!
- [NTH - 1Click] Speed & Smooth 2020 theo mình chỉ nên sử dụng đối tượng là máy tính cá nhân để đạt kết quả tốt nhất - k nên sử dụng ở các công ty hay dân văn phòng - sẽ có một số tính năng bị vô hiệu hóa - Dĩ nhiên nếu bạn thích vẫn sử dụng bình thường - bởi máy tính cá nhân thích làm gì cũng đk mà

Download-Button
Tải xuống ngay

Bình luận

Nếu được thì chi tiết những gì nó làm để biết dùng hay không dùng chứ nhỉ :D.
Cám ơn bác trước

Nếu được thì chi tiết những gì nó làm để biết dùng hay không dùng chứ nhỉ :D.
Cám ơn bác trước
trong video mình có nói rõ đó

Admin cho mình hỏi là mình dowload file của bạn về rồi mình khởi động chạy trên Windows 10 Pro bản 64bit sao nó không chạy được vậy bạn.

- Bạn ơi cái này tính chỉnh ntn vậy? có tắt mấy in hoặc Windows Update ko? Mình vẫn muốn dùng 2 tính năng này ^^

Đã tạm dừng Kaspersky nhưng phần mềm diệt virus có sẵn của Windows cũng không tha.

bác có thể cho biết chi tiết file nó tối ưu và điều chỉnh những gì trong máy ko!? có thể phù hợp vs ng này nhưng ko phù hợp với ng khác, thanks.

bác có thể cho biết chi tiết file nó tối ưu và điều chỉnh những gì trong máy ko!? có thể phù hợp vs ng này nhưng ko phù hợp với ng khác, thanks.
mjh nói rõ trong video hết r sem kĩ sẽ biết

=> HOT Hàng mới phiên bản 2020 đã được tối ưu kĩ lưỡng, cẩn thần, ko xảy ra lỗi khi sử dụng...
* Công cụ tối ưu toàn bộ Windows: Sẽ tối ưu ram, tối ưu CPU, service, tăng tốc độ update, tăng tốc khởi động, tốc độ internet - tắt máy, tối ưu tốc độ load và chơi game, tối ưu loat ứng dụng, tối ưu kết nối USB, ghi đĩa, tăng tốc độ lướt web, tăng tốc facebook, giảm bớt độ nóng máy (tối ưu CPU cho hoạt động nhẹ nhàng hơn), giúp win trở lên nhẹ nhàng - mượt hơn...Hạn chế tối đa sự tương tác của người dùng nhằm giảm tối đa ván đề về thời gian...

View attachment 37972
Chi tiết cách sử dụng & Password vui lòng xem trong video

* Link download: http://www.fshare.vn/file/359HHMFZGZDM
* Mã MD5: 9186E4DFCA2E070C04D16A0C67146D9C

* Note:
- [NTH - 1 Click] Được đóng gói dưới dạng file .exe - Do đó có một số soft diệt virut hay các website quét virut trực tuyến nhận nhầm thì các bạn vui lòng thoát hết cá soft diệt virut trước khi download về và sử dụng nhé !!!
- [NTH - 1Click] Speed & Smooth 2020 theo mình chỉ nên sử dụng đối tượng là máy tính cá nhân để đạt kết quả tốt nhất - k nên sử dụng ở các công ty hay dân văn phòng - sẽ có một số tính năng bị vô hiệu hóa - Dĩ nhiên nếu bạn thích vẫn sử dụng bình thường - bởi máy tính cá nhân thích làm gì cũng đk mà
Thanks bạn nhiều nhé !!!

Haha. Trước khi dùng thì máy khởi động 10s. Sau khi dùng máy khởi động 30s :)).. Giờ chả biết làm sao cho nó nhanh lại luôn. Haizz