• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent [NTH] Ghost Win 10 [x64] Version 1607 - Pro Black [Full Soft] by Nathan Nguyen - Pink Feather !!!

chithanh22

Member Mới
sau khi cài và dùng được 1 ngày, thì giờ mình không thể login vào máy được
nhập pass xong máy quay quay rồi trở lại màn hình đăng nhập.
đã tháo pin ra để cả ngày rồi bật máy vẫn không ăn thua
nhờ các bác chỉ giáo vơi!

Download-Button
Tải xuống ngay

Alexnguyen

Member Chính Thức
sau khi cài và dùng được 1 ngày, thì giờ mình không thể login vào máy được
nhập pass xong máy quay quay rồi trở lại màn hình đăng nhập.
đã tháo pin ra để cả ngày rồi bật máy vẫn không ăn thua
nhờ các bác chỉ giáo vơi!
Y như mình,thua,cài lại bản khác thôi

chithanh22

Member Mới
Y như mình,thua,cài lại bản khác thôi
cả buổi chiều cài đủ thứ phần mềm cần thiết giờ lại cài bản khác
trước mình bung gho trên máy, giờ không vào được thì lại phải đi kiếm cái CD gho ah bạn

moitinhdaukiss

Member Vip
Em có bản ghost nào dạng tib không? bữa nay a chuyển qua dùng tib, công nhận tốc độ tối ưu hơn gho rất nhiều.

2face

Member Chính Thức
e mới tải về.
check md5 không đúng nghe bác.
md5 của file là EC97A7317B91EFFE18B17C00BD6B2E79

keilenvnn1

Member Chính Thức
đang kéo về . nhưng cho mình hỏi teamview 12 có cr@ck bản quyền chưa bác. hay freee ? Nếu có cho mình xin file cr@ck với ?

nova_vn

Member Tích Cực
Đã tải và cài ok mà tạo tài khoản có pass nó ko đăng nhập vào win là sao? Cái vòng cứ quay quay ở màn hình login hoài

lordhuy5555

Member Chính Thức
Mình tải về xài thấy mượt, thích giao diện đen do nó đơn giản và nhìn lâu ít bị mỏi mắt, nhưng mà sao cái outlook mình login mail không được, nó cứ báo không thấy tài khoản, trước khi ghost mình log in bình thường, chắc do user hay service nào đó bị tắt thì phải.

Minato

Member Chính Thức
Bản này có cái lỗi là đặt password cho user là không vào được. :))

np_vietanh

Member Chính Thức
Bản này cài xong thì dùng OK, vì rất mượt.
Mình cũng ưng ý, cài thêm 1 mớ bà lằng vào để làm việc. Xong phát, đặt pass cái là hết vào luôn. Cụt hết cả hứng.
Lại phải quay lại bản khác. Mà mình mỗi lần ghost lại thì rất nhác vì phải cài thêm khá nhiều thứ khác để làm việc, trung bình sau khi ghost lên phải mất cả 1 buổi cài đặt thêm mới hoàn thành! :(
Đề nghị chủ thớt kiểm tra lại nguyên nhân vì sao đặt pass đăng nhập là hết vào luôn.
Nếu giải quyết được vấn đề này thì đây là bản ghost đáng dùng.

soledad840

Member Chính Thức
Thêm 1 lỗi nữa là cài pass xong log in ra rồi nhập pass thì k vào được.

thailpz123

Member Chính Thức
em tải GHO của a, bung trên nền UEFI, nhưng có 1 lỗi là khi em đổi "Open File Explore to:" thành "This PC"
Screenshot (2).png xong tắt File Explore đi, mở lại thì không mở được, hiện cái thông báo màu xanh ở góc phải bên dướiScreenshot (1).png
ah tiện thể a biết cách sửa cái trò liên minh của em nó không tự động chạy garena plus khi khởi động, dù xem trong mục Startup là có bật

Sửa lần cuối:

np_vietanh

Member Chính Thức
Hiếu đâu rồi nhỉ?
Em xem kiểm tra để fix lỗi đặt pass ko đăng nhập được nhé!?

hacoihb

Member Tích Cực
khắc phục các lỗi đi chủ thớt, lỗi pass và lỗi full disk kìa. cấu hình corei3 chạy tốt mà. Đang tìm bản ghost tốt để chạy

tiencoi1988

Member Chính Thức
khắc phục các lỗi đi chủ thớt, lỗi pass và lỗi full disk kìa. cấu hình corei3 chạy tốt mà. Đang tìm bản ghost tốt để chạy
Dùng bản gamer của vandieutot ấy, cơ mà build lâu rồi ko phải build mới. Nhưng mà mượt và ổn định thôi rồi