• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[Office]. LibreOffice 3.5.1

Mr.Thunder

Moderator
Thành viên BQT
Thích
855

-------------------------------------------------------
LibreOffice là quyền lực đóng gói mã nguồn mở miễn phí bộ sản phẩm cá nhân cho Windows, Macintosh và Linux, cung cấp cho bạn sáu tính năng phong phú các ứng dụng cho tất cả các sản xuất tài liệu của bạn và nhu cầu xử lý dữ liệu.

Writer là bộ xử lý từ bên trong LibreOffice. Sử dụng nó cho tất cả mọi thứ, từ rạng ngời một lá thư nhanh chóng để sản xuất toàn bộ một cuốn sách với các bảng nội dung, minh họa nhúng, thư mục và các sơ đồ.

Calc tăng sức mạnh con số của bạn và giúp quyết định khó khăn khi bạn đang cân nhắc lựa chọn thay thế.

Impress là cách nhanh nhất và dễ nhất để tạo các bài thuyết trình đa phương tiện hiệu quả.

Draw cho phép bạn xây dựng các sơ đồ và phác thảo từ đầu. Một bức tranh trị giá một ngàn chữ, vì vậy tại sao không thử một cái gì đó đơn giản với sơ đồ hộp và dòng?

Cơ sở là cơ sở dữ liệu front-end của bộ phần mềm LibreOffice.

Toán là một trình soạn thảo phương trình đơn giản cho phép bạn đặt ra và hiển thị toán học, hóa học, phương trình điện hoặc khoa học một cách nhanh chóng trong ký hiệu văn bản tiêu chuẩn.
--------------------------------------------------------
Tiêu đề: LibreOffice 3.5.1
Tên ảnh: LibO_3.5.1_Win_x86_install_multi.msi
Kích thước: 201.96MB (211771392 bytes)
Yêu cầu: Windows 2000 / XP / 2003 / Vista / 64 / XP64 / Vista64 / Windows7 Windows7
Ngôn ngữ: Nhiều ngôn ngữ
Giấy phép: Mã nguồn mở
Ngày đăng: 16 Tháng Ba 2012
Tác giả: LibreOffice.org www.libreoffice.org
MD5 Checksum: F8042BF5823CDE1260812566F8A874C9
-----------------------------------------------------
Link Download : http://www.filehippo.com/download_libreoffice/download/7acfecb746d477a5b54ed80e201c6bcd/

Mr.Thunder

Moderator
Thành viên BQT
Thích
855
em cũng muốn nghịch lắm nhưng em chảng biết gì đang nhờ mấy bác chỉ dậy đây nè
Ừm Nghịch Ghost cũng hay hay nhưng mờ chưa có pc Chuột bạch để thí nghiệm, Có mỗi con PC tự tay sửa đi sửa lại phần cứng giờ hỏng luôn phần mềm nữa thì chẳng còn cái nào để nghịch thì tòi :D

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Ừm Nghịch Ghost cũng hay hay nhưng mờ chưa có pc Chuột bạch để thí nghiệm, Có mỗi con PC tự tay sửa đi sửa lại phần cứng giờ hỏng luôn phần mềm nữa thì chẳng còn cái nào để nghịch thì tòi :D
anh em mềnh giống nhau đúng là anh hùng không có đất dụng võ nói nhỏ thôi không mấy bác kia nghe được lại nói em huếnh hyhy

Mr.Thunder

Moderator
Thành viên BQT
Thích
855
anh em mềnh giống nhau đúng là anh hùng không có đất dụng võ nói nhỏ thôi không mấy bác kia nghe được lại nói em huếnh hyhy
Ko sao chúng ta là 2 tư tưởng lớn gập nhau đó. Nên tự biết vừa lòng vs chính bản thân chứ nhể, Máy mềnh cùi ko thể đọ được, Chấp nhận thoy :D

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Ko sao chúng ta là 2 tư tưởng lớn gập nhau đó. Nên tự biết vừa lòng vs chính bản thân chứ nhể, Máy mềnh cùi ko thể đọ được, Chấp nhận thoy :D
bác chỉ được cái hiểu em thôi à,hyhy sảng khoái quá à,em ở bên vnzoom chảng thể bon chen nổi nên sang đây mong các bác chior bảo để phát triển chứ bên kia nhiều nhân tài quá

Mr.Thunder

Moderator
Thành viên BQT
Thích
855
bác chỉ được cái hiểu em thôi à,hyhy sảng khoái quá à,em ở bên vnzoom chảng thể bon chen nổi nên sang đây mong các bác chior bảo để phát triển chứ bên kia nhiều nhân tài quá
Èo, Đất dụng võ đâu chả có chẳng qua mềnh có cơ hội và tài năng hay ko thui :D

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm