• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm New Upload Panda Cloud Antivirus Pro Miễn Phí 6 tháng bản quyền

Mr.P

Thành Viên Cống Hiến
Thành viên BQT

Các Tính Năng

Light
Chỉ hoạt động khi cần thiết. Đó là ánh sáng bạn thậm chí sẽ không nhận thấy nó.

Dễ dàng
Đừng lo lắng về quyết định phức tạp bao giờ trở lại. Panda Cloud Antivirus sẽ đưa ra quyết định tốt nhất cho bạn để giữ cho máy tính của bạn được bảo vệ.

Bảo mật
Panda Cloud Antivirus được dựa trên trí tuệ tập thể, một hệ thống liên tục thu thập và phân tích virus và các mối đe dọa khác thu thập được từ cộng đồng hàng triệu người sử dụng Panda trên khắp thế giới.

Free
Không có thủ thuật! Panda Cloud Antivirus có một phiên bản miễn phí bảo vệ bạn chống lại virus và các trang web độc hại.
Panda làm việc như thế nào ?
Panda Cloud Antivirus được dựa trên trí tuệ tập thể , một hệ thống để phát hiện và tiêu diệt các vi rút và các mối đe dọa khác cấp những kiến thức được chia sẻ bởi hàng triệu người dùng. Nhờ đó, các máy tính mà là một phần của cộng đồng Panda ngay lập tức chia sẻ và hưởng lợi từ tất cả các thông tin được lưu trữ trong các đám mây.
Yêu Cầu Hệ Thống
Hệ điều hành

Windows 8 (32 và 64-bit)
Windows 7 (32 và 64-bit).
Windows Vista (32 và 64-bit)
Windows XP (32-bit) với Service Pack 2 hoặc mới hơn
Trang Chủ
Link Tải Phần mềm [ 6 tháng bản quyền ]

thebest4iu

Số Nguyên Tố
Thành viên BQT
thanks cái ,cố gắng post nhiều vào ,mình ủng hộ cho \m/ :x (còn mình ko biết ai ủng hộ giờ :( )

Mr.P

Thành Viên Cống Hiến
Thành viên BQT
Sao lại không :> Có ta ủng hộ cả 4chi đây :)) =)) [ Cố gắng nữa nào :P]
thanks cái ,cố gắng post nhiều vào ,mình ủng hộ cho \m/ :x (còn mình ko biết ai ủng hộ giờ :( )

Bài xem nhiều