• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm New Upload Patch Fifa Online 2 version Euro 2012

No Nguyễn

Admin
Thành viên BQT
Thích
2,043
Patch Euro 2012

Sắp đến Euro 2012 rồi các bạn nhỉ, trong thời gian gần đây có khá nhiều 2pic tại M-P-F tung ra những sản phẩm chất lượng. Vì vậy hôm nay mình lập pic này là để những thành viên của FST tại M-P-F đóng góp những sản phẩm tốt nhất tạo thành một bản Patch Euro 2012 hoàn chỉnh nhất. Đây cũng là món quà mà FSt muốn gửi đến các member trong mùa hè này.

Những sản phẩm như là Kit 16 đội tham dự Euro, Scoreboard Euro, sân vận động, và đặc biệt là Face,... tv nào đóng góp gì thì post tại pic này nhé.

Một số hình ảnh trong games:

Các bạn yên tâm bản này ko hề có trojan,virut,...Mình đã test rất ok rồi ...:D
Chúc chơi games vui vẻ!

Link Down:

Hướng dẫn chi tiết bằng video:

Nguồn: PhienBanMoi.Com

mr.pham96

Member Mới
Thích
0
Cho hỏi vào màn hình đăngnhaaoj làm sao để có dc hình như vậy

mr.pham96

Member Mới
Thích
0
:(:(Cho hỏi vào màn hình đăngnhaaoj làm sao để có dc hình như vậy

No Nguyễn

Admin
Thành viên BQT
Thích
2,043
Mình post hướng dẫn đầy đủ,kĩ càng ở trong thư mục rồi mak
Hướng dẫn lại nhaz:

các bạn chạy patch khi đã vào games hoặc tại màn hình đăng nhập.Điều đó đòi hỏi phải đăng nhập đc ở chế độ cửa số
Vì thế.Nếu máy tính bạn ko hỗ trợ chế độ cửa sổ thì các bạn chạy ngay luk khởi động games
Tuy nhiên nếu bạn nhanh hoặc chậm tay 1 chút là ko đc đâu nhé! ^^

tlhphong12

Member Mới
Thích
0
bạn ơi chỉ giúp mình làm màn hình cửa sổ với nhà minh độ phần giải full là 1366 x 768 làm sao đề làm màn hình cửa sổ .. thanks

tui_la_so1

Team NewUpload
Thích
132
Đây là video hướng dẫn sử dụng Patch Fifaonline 2 nhé:
[video=youtube;q4yaGtGfO24]http://www.youtube.com/watch?v=q4yaGtGfO24[/video]

skcapk

Member Mới
Thích
0
mình làm như hướng dẫn nhưng nó báo là phải tăng đồ họa phần cứng xong khi vào game thì không có gì thay đổi cả :( ai help dùm với

atulazigzag

Member Mới
Thích
0
Hình như cái patch này camera ko cao hơn so với mặc định fifa nhỉ nhìn nó chứ thấp làm sao ý khó chơi, nếu có thể thì bạn làm cho nó nhìn cao có chiều sâu hơn được không

key195

Member Mới
Thích
0
s Mình k Cài dc. v. nè ! :(:)(( ! Hồi h Mình Chưa cài Máy Cái này ! bn nào Chi? giup Minh Vs:((

p3en94

Member Chính Thức
Thích
1
hix.... sao vậy nè....sao tự nhiên đá past này bữa h không sao mà tự nhiên bữa nay zô bị mất hết LP là sao trời..... hum bữa dùng bản patch euro 2.5 đá thì bị mất níck còn h chơi patch này thì lại bị mất LP.... không biết patch fifa có cài phần mềm lấy acc không dị.......... chán wá kỉu này sao dám cài patch đá nữa hixhixx :(( :((

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm