• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Patch tất cả các phiên bản IDM

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,537
lâu rùi nhưng cũng thank nhé cái này ra hơi bị lâu rùi em

vthuancntt

Đang Học Hỏi
Thích
514
mấy cái patch này tiện lắm. update từ bản đang dùng xong patch lại luôn ko cần tải và cài lại từ đầu.

vthuancntt

Đang Học Hỏi
Thích
514
Không chỉ tiện mak cái này bạn cá nhân cho riêng bạn luôn rất hay :)
cái đó ko quan trọng. patch của mình đang dùng chỉ 1click là xong. tiện hơn bản này nữa.

kimchinh

Member Tâm Huyết
Thích
982
cái đó ko quan trọng. patch của mình đang dùng chỉ 1click là xong. tiện hơn bản này nữa.
Như cá nhân hóa hay hơn nhiều bạn ak,, của bạn nó để săn tên của người làm paich, cái này bạn để tên tùy ý bạn

wolfxx

Member Chính Thức
Thích
1
Sao trang báo virus thế ko down được. Bạn nào down được upload lên mediafire đươc ko? thanks

kimchinh

Member Tâm Huyết
Thích
982
Sao trang báo virus thế ko down được. Bạn nào down được upload lên mediafire đươc ko? thanks
Đây là hosting nước ngoài cho up miễn phí, bạn yên tâm là không có virut đâu ESET nó nghi ngờ nó chặn thui
bản patch này cr@ck được IDM 6.18 Build 2 nhưng nó là virus
Cái cr@ck nào cũng báo virut mà bạn

batuocga

Member Chính Thức
Thích
53
Lỡ IDM lên 7.xx thì chắc bản này chịu, hình như chỉ patch được cho version 6.xx thui:D
Nhưng thế còn dài chán:D

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm