• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm New Upload [PC]. Fruit Ninja HD v1.61 - Chém nát Hoa quả

Mr.Thunder

Moderator
Thành viên BQT
Thích
855

Khỏi phải giới thiệu dài dòng Game này chắc ai cũng biết.
Nhưng nếu thích đọc giới thiệu thì click dưới
Nếu bạn đã từng chơi game cắt hoa quả, trái cây trên Iphone thì trên PC cũng đã có. Chỉ có điều phiên bản trên Iphone chơi đã hơn PC vì được di chuyển bằng tay để cắt trái cây. Fruit Ninja có cách chơi rất đơn giản nhưng lại có sức hấp dẫn và thú vị.

Trong game, bạn sẽ điều khiển để cắt những trái cây. Đúng với cái tên của nó Fruit Ninja, các đường cắt, chém sắc bén đầy tuyệt mỹ của một ninja thực thụ. Các trái cây bay lên màn hình, bạn sẽ phải điều khiển để cắt chúng vỡ làm đôi. Càng lên cấp độ cao, trái cây xuất hiện càng nhiều và bạn phải cần một yếu tố : đó là nhanh và chuẩn xác. Nếu bạn không, khi một trái cây rơi xuống mà bạn chưa cắt nó thì bạn sẽ game over ngay lập tức. Không chỉ có vậy, có những màn xuất hiện những trái bom bay lên hòa lẫn vào cũng trái cây, nếu bạn không tinh mắt thì bạn sẽ cắt phải trái bom và game over ngay lập tức. Bạn càng cắt nhiều trái cây, bạn sẽ có được nhiều điểm và ở các bàn tiếp theo, sẽ có vài trái cây đặc biệt giúp bạn có một số điểm lớn.

Fuit Ninja có lẽ sẽ là một tựa game khá thú vị giúp bạn có những giây phút thú vị và sảng khoái cùng với những trái dưa hấu, cam, xoài, táo......

Fruit Ninja là một tựa game có cách chơi cực kỳ đơn giản nhưng không kém phần thú vị. Hãy điều khiển con chuột của bạn trên màn hình để thực hiện đường gươm sắc bén và cắt đôi những trái cây như một Ninja thực thụ. Nhanh và chính xác là yếu tố cần thiết để bạn hoàn thành xuất sắc phần chơi của mình, tuy nhiên hãy cẩn thận vì những trái bom sẽ xuất hiện và chúng sẽ phát nổ nếu bạn lỡ tay chém nhầm . Trong mỗi màn chơi sẽ xuất hiện những trái cây đặc biệt giúp bạn có khả năng tăng số điểm nhanh chóng như các loại trái cây làm chậm thời gian, x2 lần số điểm.

Từng là một tựa game giải trí xuất sắc trên mobile, Fruit Ninja hứa hẹn sẽ mang cho bạn những giây phút thú vị

Ảnh chụp màn hình:

Cấu hình:

• Windows XP/Vista/7
• 1 GHz
• 512 MB RAM

Link download tại đây.
[DOWNLOAD]

Link Media File
--------------------------------------------
Phải cài Microsoft C++ 2010 nha
Nếu Gặp Lỗi Các bạn Download 3 File Dll về bỏ vào trong c:\windows\system32\
D3dx9_42.dll
Msvcr100.dll
Mscp100.dll
Update link của pác aoe1991: Ko cài đc bản trên thử bản này
Pass nếu có: phienbanmoi.com
[/DOWNLOAD]

nh_ha

Member Chính Thức
Thích
3
Trời àh, mở ra có virus bị xóa sạch

Raymond

Member Tích Cực
Thích
65
Ray không biết các bạn chạy làm sao , nhưng Ray chạy thì bị thế này .

P/S : Đã làm đủ các bước hướng dẫn :-w

aoe1991

Quang MK
Thích
689
Ủng hộ cho bác thớt cái link của mình phát.

Mã:
http://www.mediafire.com/?b21o42sd5mcw1r9
Trước mình cũng 1 thời cày cuốc game này mà, chém phê lòi ra. Mà hình như nhớ k nhầm thì mình cũng đã có chiến trên win 7.
Các bác ở trên down thử bản của mình rồi cài xem sao nhé. ;). Hướng dẫn đã đi kèm trong file down về rồi. :D :D

p/s: vấn đề cấu hình cũng nên được đảm bảo đấy, k có nhiều lỗi phát sinh lắm!!

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm