• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

PC Không ghost được

phongbkvnn

Member Chính Thức
Thích
4
chắc bạn đóng băng máy rồi.tháo băng rồi ghost lại xem

nhihoppro

Member Chính Thức
Thích
1
Em xóa phần mềm đóng băng luôn rồi bác, nhưng vẫn hk được

Công Hậu JB

Thành Viên Cống Hiến
Thích
1,517
Em xóa phần mềm đóng băng luôn rồi bác, nhưng vẫn hk được
vào Win7Pe (Win cứu hộ ấy) gộp lại các ổ và chia lại C và các ổ nạp MBR cho C và @ctive ghost laị thử xem

nhihoppro

Member Chính Thức
Thích
1
à lúc trước em ghost nhầm làm mất phân vùng rồi em phân lại, giờ phãi làm sao bác...

DragonWindy

RồngGió
Thích
28
Ghost là nó Fomat phân vùng C: rồi mà lấy đâu còn như củ, chắc bác Ghost nhầm ổ rồi :LOL:

nhihoppro

Member Chính Thức
Thích
1
Em vào win mini format ổ cứng mà nó vẩn y như cũ.... giờ hk biết phãi làm sao @@

minh_ng2000

Death Moderator
Thành viên BQT
Thích
813
Chắc là nhầm nhà rùi

bạn đưa thêm chút thông tin nữa đi bạn.

cho dù là đóng băng đi chăng nữa, nhưng khi bạn ghost lạ thì băng ở bắc cực nó còn tan chứ nói chi băng máy tính

Các bước của bạn thế nào, các ổ của bạn ra sao

nhihoppro

Member Chính Thức
Thích
1
Lần trước em ghost nhầm làm mất phân vùng khi ghost xong em vào windows mini phân vùng lại, hk biết như vậy ổn không!

Công Hậu JB

Thành Viên Cống Hiến
Thích
1,517
Lần trước em ghost nhầm làm mất phân vùng khi ghost xong em vào windows mini phân vùng lại, hk biết như vậy ổn không!

cũng dk nhưng ổ định dang NTFS thì hơn đừng có FAT vì FAT k cho chép file trên 4gb nếu làm thì nó chia file đó ra thành z01, z02

DragonWindy

RồngGió
Thích
28
cũng dk nhưng ổ định dang NTFS thì hơn đừng có FAT vì FAT k cho chép file trên 4gb nếu làm thì nó chia file đó ra thành z01, z02
Thánh phán cmnr X_X
8GB đó là USB của người ta mà ông nội :-S
ổ System là C: định dạng NTFS >.<
Thớt chia vầy thì cứ việc mà làm thôi.

nhihoppro

Member Chính Thức
Thích
1

em chia như vậy mà hk ghost đc đó bác, trong lúc ghost thì hk có lổi lầm ji, nhưng nó vẩn như cũ @@

DragonWindy

RồngGió
Thích
28
em chia như vậy mà hk ghost đc đó bác, trong lúc ghost thì hk có lổi lầm ji, nhưng nó vẩn như cũ @@
Zụ án này coi bộ căng @@
Có zụ chia ổ cứng rồi mà vẫn không đc, bung Ghost mà vẫn còn WIN cũ @@

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm