• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Phá băng thông trên điện thoại

gagucool

Đơn giản là như vậy........
Thích
1,047

Phần mềm phá băng thông Mimax trên Androi....

Máy mình dùng Gói mạng 3G Mimax 40k/tháng của viettel Load rất chậm khi hết kb miễn phí.
Rất may là mò được em này dùng tẹt mà ko mất thêm phí nào cả, thấy tốt nên chia sẻ cho những ai chưa biết đến nó.
Fresh Network Pro - Giúp mạng 3G của bạn chạy với tốc độ tối đa.
Chú ý: Test thử youtube hoặc MP3 liên tục để kiểm tra tốc độ...

Load nhanh vèo vèo là được mà vẫn chậm thì bật lại phần mềm cho nó chạy tiếp..

Chạy xong lại test... thế nhé!

Video minh hoạ! Quay bằng điện thoại dởm nên hơi mờ thông cảm nhé!
Đây là tốc độ Download mình đã test

. Giao động từ 300kb đến 750kb.

Phần mềm phá băng thông mimax mạng VIETTEL cho s60

Cách phá băng thông mimax mạng VIETTEL cũ rích này chắc ai cũng biết ( chuyển từ 3G>2G>3G) để làm dc nv mình thấy hơi bất tiện . nhưng mình vừa ngĩ ra 1 cách dễ dàng hơn để phá băng thông đó là dùng pm 1 click . Chức năng cuả pm này là chỉ cần nhấp vào icon cuả pm máy sẽ chuyển ngay sang mạng 2G hoặc 3g . Nào phá băng thông nhé đầu tiên các bạn để mạng 2g vào mạng down cái thử gì đó (mình dùng ucweb). Rồi ấn home để ẩn đi click vào pm trên để chuyển sang 3g và vào lại ucweb xem tốc độ thế nào .
Download

Nguồn: Sưu tầm.​

gagucool

Thích
1,047
Phần mềm phá băng thông Mimax trên Androi....

Chủ topic trá hình quá . Trên thì dành cho adroid link thì lại .SIS cho s60 là sao. chủ toppic fix lại link ngay nhé
Hehe... Link ở dưới là cho s60 đó bác....
Còn trên androi thì mình viết tên phần mềm... ==> Rùi lên Google Play mà tải về chứ....

vinhdang

Member Chính Thức
Thích
1
Chậy phần mềm trên S60 rồi sài PC suite phá băng thông dược không sư huynh?

gagucool

Thích
1,047
Chậy phần mềm trên S60 rồi sài PC suite phá băng thông dược không sư huynh?
Èo... Bác dùng điện thoại để làm modem hả ? .... Cái này phá trên điện thoại thui... Còn dùng để làm như bác mình chưa thử... Nếu dùng dcom thì mình có thể giúp được phần nào.... :doubt:

Đây là kết quả mình mới test trên dcom đó....

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm