• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Photodex ProShow Producer 5.0.3222 | Final | Full License

thuong_241286

Member Tích Cực
Thích
139
Thớt cho mình hỏi cr@ck không cần thay đổi Mã của bạn đó, mình làm như hướng dẫn nhưng không được, thậm chí khởi động lại rồi vẫn là bản trial. Giờ làm sao đây??

quyttht

Quý Ròm
Thích
531
Thớt cho mình hỏi cr@ck không cần thay đổi Mã của bạn đó, mình làm như hướng dẫn nhưng không được, thậm chí khởi động lại rồi vẫn là bản trial. Giờ làm sao đây??
Xem kỹ coi đường dẫn của cr@ck nhé ....;))
Nếu program có 2 Thư Mục Của Proshow là chọn sai rồi nhé ...

aoe1991

Quang MK
Thích
689
bật mí bí mật vs bác là ng yêu mềnh hơn mình 3 tuổi đấy:-$, cãi nhau suốt nhưng không thiếu nhau đc.
chẳng biết về sau sẽ thế nào nữa. 8->
chà chà, hôm nay mới thấy lại cmt này. Chết thật, bạn bật mí "riêng cho mình" kiểu gì mà ae pbm biết hết rồi mình mới biết thế này có chết k chứ lị. :)) =))
hơn nhau vài tuổi k là vấn đề, vấn đề là t.y có thật và 2 bạn có cần tình yêu đẹp thật sự hay k thôi. Sống hết mình cho hôm nay, ngày mai thì cứ từ từ chờ nó đến sau, vội gì. :> ;)

aoe1991

Quang MK
Thích
689
mình giúp quyttht khẳng định 100% là bản cr@ck ở topic này ngon lành cành đào... :> :>. Mình vẫn xài suốt mà. :D
Chỉ đúng là có vấn đề là ở bước chạy cái cr@ck.exe bạn cần thêm 1 dấu "cách" nữa để đạt đc thành công mà chả cần restart máy làm gì. :P ;))
Chi tiết có thể tìm đọc ở mấy page trước, phần đốp chát của mình vs quyttht. :)) =))

quyttht

Quý Ròm
Thích
531

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137

aoe1991

Quang MK
Thích
689
[h=1]Demo 2 Style [3d camera xoay] tớ tự làm, dùng cho ý kiến...[/h]rất tiếc là ko có video demo[vì lý do cá nhân]
...link down http://upro.mobi/cache_get/7cb696/c7837a/20887/new.rar
chúc các bạn vui... sẽ có nhiều style ấn tượng khác cho các bạn vào dịp típ theo...
mới chạy qua ủng hộ cho c phát bên psvn.net. giờ có danh hiệu bên ý oai quá.... :P ;)). Mà nhất nhì thế nào chả thấy rủ ae đi ăn khao gì cả nhé. :-w :))
Lớp đh t mới đi chơi xong, đang có đống ảnh, tình hình hè ngâm cứu vọc vạch psp tiếp thôi... cứ găm hàng cái demo của c đấy phát đã, chờ Final thì tét cả thể. =))

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm