• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Poor Sakura - Desktop (3D) - Nuôi gái trên màn hình máy tính 18+

MrKing

Thành Viên Cống Hiến
Thích
382
Bạn có muốn 1 cô gái trên desktop của bạn? Cô ấy có thể là người yêu hoặc nô lệ tình dục của bạn.Cô ấy có thể nhận được năng lượng từ các tập tin trên máy tính của bạn,thức ăn của cô ấy là những tập tin bạn muốn xóa

Lưu ý : các thứ như music hay patch hay thư mục gì vứt vào nhân vật nuôi thì coi như các bạn xóa luôn còn cái gì như ảnh vứt vô không mất
Bạn có thể đặt tên cho nhân vật
Khi bạn giúp nhân vật thì mức độ trái tim sẽ tăng và bạn có thể làm được nhiều thứ hơn
Quyển sách coi như dạ dày của cô gái khi nào giảm bạn cứ vứt cái gì cho nó xơi và mỗi lần thế sẽ ngịch được 1 tí

Down về giải nén setup rồi copy cr@ck patch vào thư mục đã setup xem video để rõ cách chơi.
Link: http://www.mediafire.com/?7nqrxh4v0bbhhd7

fetel93

ɹoʇɐɹǝpoɯ
Thành viên BQT
Thích
831
1 cách để tăng số lượng thành viên à ;))

huy_ctn

Moderator
Thành viên BQT
Thích
331
Thế này ai nhìn vào deck của mình thì tào à. huhu

phamtuantb

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,004

dungpro116

Member Tích Cực
Thích
34
èo, cái này trên desk, ai trông thấy thì chít

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
không bác ơi cứ để thế này cho anh em giải chí 1 tí bác nhé
Mình chưa tải nên chưa ý kiến vội, mai sang trường test rồi sẽ có ý kiến, forum này mình và BQT không cho post nhưng thứ như 3x, văn hóa đồi trụy...

mjss_love

Member Vip
Thích
309
cái này hấp dẫn cho mấy thèng mơ gái kakakak

phamtuantb

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,004
Mình chưa tải nên chưa ý kiến vội, mai sang trường test rồi sẽ có ý kiến, forum này mình và BQT không cho post nhưng thứ như 3x, văn hóa đồi trụy...

Vấn đề nhạy cảm ban quản trị nên có luôn một giới hạn từ đầu cỡ như thế nào thì anh em không được post cái như thế nào thì hợp lý để tránh tình trạng về sau khi topic đang sôi nổi thì lại khóa hoặc delete bài thậm trí là khóa nick. Nếu rơi vào tình huống đó thì kể cả ban quản trị lẫn chủ bút đều không được vui. Trong topic phim mình cũng post khá nhiều thể loại 18 +, đây cũng là một giới hạn rất mông lung không biết như thế nào là phù hợp với 18+ hay 18++++. Nói tóm lại bác nào quản lý mục nào thì phải sát xao ngay từ đầu nếu không về sau sẽ gây căng thẳng với anh em khác. 8->8->8->

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm