• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Poor Sakura - Desktop (3D) - Nuôi gái trên màn hình máy tính 18+

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137

Vấn đề nhạy cảm ban quản trị nên có luôn một giới hạn từ đầu cỡ như thế nào thì anh em không được post cái như thế nào thì hợp lý để tránh tình trạng về sau khi topic đang sôi nổi thì lại khóa hoặc delete bài thậm trí là khóa nick. Nếu rơi vào tình huống đó thì kể cả ban quản trị lẫn chủ bút đều không được vui. Trong topic phim mình cũng post khá nhiều thể loại 18 +, đây cũng là một giới hạn rất mông lung không biết như thế nào là phù hợp với 18+ hay 18++++. Nói tóm lại bác nào quản lý mục nào thì phải sát xao ngay từ đầu nếu không về sau sẽ gây căng thẳng với anh em khác. 8->8->8->
chuẩn mem em là em rất thích cái 18+ của bác đó,em 20 tuổi rồi

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Cấp 3 đó, cao hơn tý nữa thì là 3.5 mà câu hỏi đó là đang theo kiểu cưa sừng làm nghé rồi đấy nhá.
em nói thật là em không biết em mới hỏi mà,em chỉ biết 3x thôi chứ 3.0 nay em mới nghe với cả 3.5 của bác nữa giờ em mới biết thật mà,may hôm nay gặp được bác em lại am hiểu thêm được 1 ít hyhy

fetel93

ɹoʇɐɹǝpoɯ
Thành viên BQT
Thích
831
em nói thật là em không biết em mới hỏi mà,em chỉ biết 3x thôi chứ 3.0 nay em mới nghe với cả 3.5 của bác nữa giờ em mới biết thật mà,may hôm nay gặp được bác em lại am hiểu thêm được 1 ít hyhy
Màu nick của bác lạ nhỉ

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Màu nick của bác lạ nhỉ
em bị đổi mầu liên tịc từ chiều đến giờ,lúc màu giống bác,rồi sang mầu tím giờ ljai bị thành mầu này bác à,không biết em có bị thành mầu đen nữa hay không đây

aoe1991

Quang MK
Thích
689
hì hà hì hục.... hơn 2 tiếng đồng hồ mới phá xong... :)) =)). Tự mò đến là khổ... hichic. game này cũng có triết lý mới đáng sợ chứ. =)). thank mồm cho bác thớt phát nữa. :> :>
post quả folder ảnh đây, bác nào quan tâm thì ... qua xem nhé, k có post thẳng ảnh vào đây, nhỡ bị gán tội post xxx thì chết! :)) :))

Mã:
http://s1163.photobucket.com/albums/q550/aoe1991/NLTD/

Vũ Lý

Death Moderator
Thích
914
Ax hàng ngon thế mà link hư r` chán vậy bác nào vào up lại link cái đi đang cần gấp >:)

Love Trang

VietNam peole's Army
Thành viên BQT
Thích
216
♥ Fix link nhanh nào :((~
♥ Ai test rồi up lại hộ a/e đi :((~

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm