• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[Portable] CCleaner v3.16.1666 Công cụ tối ưu hoá máy tính hiệu quả.

Giới thiệu
CCleaner là công cụ số một để làm sạch máy tính Windows của bạn. Nó bảo vệ riêng tư trực tuyến của bạn và làm cho máy tính của bạn nhanh hơn và an toàn hơn. Dễ sử dụng và một nhỏ, nhanh chóng tải về.
Các tính năng chính
CCleaner của Piriform dùng để tối ưu hóa hệ thống , bảo mật thông tin và là công cụ làm sạch.
• Nó loại bỏ các tập tin không sử dụng từ hệ thống của bạn - cho phép Windows chạy nhanh hơn và giải phóng không gian đĩa cứng có giá trị.

• Nó cũng làm sạch dấu vết của hoạt động trực tuyến của bạn như lịch sử Internet của bạn. Ngoài ra nó chứa một trình dọn dẹp đầy đủ tính năng đăng ký.

• Nhưng phần tốt nhất là nó nhanh (thường dùng ít hơn một giây để chạy) và không chứa đựng Spyware hoặc Adware

• Làm sạch tất cả các lĩnh vực của máy tính của bạn
+ Internet Explorer
tập tin tạm thời, lịch sử, cookies, lịch sử hình thức Autocomplete, index.dat.
+ Firefox
các tập tin tạm thời, lịch sử, cookies, lược sử download, lịch sử hình thức.
+ Google Chrome
các tập tin tạm thời, lịch sử, cookies, lược sử download, lịch sử hình thức.
+ Opera
các tập tin tạm thời, history, cookies.
+ Safari
các tập tin tạm thời, lịch sử, cookies, hình thức lịch sử.
+ Windows
Recycle Bin, tài liệu gần đây, các tập tin tạm thời và các tập tin Đăng nhập.
+ Registry Cleaner
Nâng cao tính năng loại bỏ các khóa registry không sử dụng và cũ.
Link down
[DOWNLOAD]
[/DOWNLOAD]

3.18 rồi mà bác.:D

aoe1991

Quang MK
Hì. Cảm ơn anh đã khen em.
quá đáng khen ấy chứ! Chú em tuổi nhỏ mà trí k nhỏ tí nào. Lại còn đc tiếp cận vs Internet từ thời rõ sớm nữa chứ...
a năm lớp 10 <=> 16 tuổi ra quán còn chưa biết down IDM kiểu gì, mãi đến năm lớp 11 mới đc tiếp cận vs Japan AV, chả bù chú em! 2000 nhỉ :D : 12 tuổi mà đã được biết hết ... rồi. :P :)) =)). Hậu sinh khả úy mà. =))

Bài xem nhiều