• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[Portable]. Comodo Programs Manager v2.0.0.3

hoạt động giám sát
Sạch một phần Uninstall
Loại bỏ trình điều khiển và dịch vụ

Các tính năng

Kinh nghiệm người dùng
Giao diện người dùng của chúng tôi làm cho nó dễ dàng để hoàn thành nhiệm vụ phổ biến trong khi cung cấp hướng dẫn và thông tin, tất cả trong một bài thuyết trình hiện đại.

Các tính năng khác
Và chúng tôi có thêm nhiều tính năng mà làm cho phần mềm của chúng tôi bất thường.

Sắp xếp hợp lý sử dụng kinh nghiệm
Nhờ có giao diện đồ họa mới, bạn hiện nay có thể sắp xếp công việc của bạn và nâng cao hiệu quả của bạn.

Không xâm nhập cảnh báo
Báo cáo kín đáo về các vấn đề trên máy tính của bạn mà có thể được xử lý một cách thuận tiện.

Quản lý cửa sổ cập nhật

Chọn các cập nhật của riêng bạn để chắc chắn rằng bạn đang sử dụng phần mềm mới nhất.

Hủy bỏ các tập tin bị khóa
Tập tin bị khóa sẽ được tự động loại bỏ kế tiếp khởi động lại Windows.

phần mềm độc hại thông tin
Để đảm bảo rằng máy tính của bạn vẫn an toàn, mỗi khi một thiết lập được bắt đầu nó cũng được kiểm tra phần mềm độc hại bằng cách sử dụng công nghệ điện toán đám mây của chúng tôi.

Cập nhật các ứng dụng

Sử dụng cơ sở dữ liệu của chúng tôi liên tục cập nhật sẽ giữ cho máy tính của bạn luôn luôn up-to-date.

Kích thước: 9,92 MB
Link DownLoad :

[DOWNLOAD]
[/DOWNLOAD]

có thể bạn được bầu làm trưởng nhóm nên bạn chú ý các viết bài nhé, nếu không có logo thì ít nhât nó phải nẳm trong thẻ download của phiên bản mới bạn nhé
Uh.Tks bác.Để em sửa lại nha,:)

đó là có thể thôi, thời gian bình chọn còn từ bây giờ đến tối mai kia, vậy nên cứ từ từ mà thể hiện, hãy chứng tỏ mình có năng lực nhé
Uh.hi.Em biết rồi.:D

Bài xem nhiều