• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[Portable]. Wise Disk Cleaner - Dọn dẹp PC hiệu quả.

hieuhieutn

Member Tích Cực

Máy tính dùng lâu ngày mà không quét dọn sẽ để lại trong ổ cứng hàng đống file rác, chúng không những chiếm dụng không gian đĩa mà còn làm cho máy tính hoạt động chậm chạp.
Cũng giống như Wise Registry Cleaner mà tớ post trước đây, wise disk cleaner cũng là một phần mềm dọn dẹp nhanh và an toàn.
Wise Disk Cleaner có khả năng tìm và xóa trên 50 loại file rác máy tính theo sự lựa chọn của người sử dụng. Ưu điểm của Wise Disk Cleaner là chạy khá nhanh, bạn còn có thể chỉ thị cho phần mềm dò tìm những file rác trên các ổ cứng hoặc các thư mục cụ thể. Sau khi hoàn tất thao tác rà quét, các file rác sẽ được Wise Disk Cleaner mô tả khá chi tiết từ vị trí trên ổ cứng, kích thước, loại cho đến lý do chúng được tạo ra và xóa đi. Và tất cả những file rác này có bị xóa lập tức hay còn được giữ lại trong thùng rác là tùy theo ý muốn của bạn.

[DOWNLOAD]
Download: Link 4Share
[/DOWNLOAD]

enjoy game :D

hieuhieutn

Member Tích Cực
@zxc(đổi tên đê x-(): cái này nhanh vc lun :D
@iamank: của cậu là wise care, cái này là wise disk mà :)

Mr.Thunder

Moderator
Thành viên BQT
Lưu ý lần sau Post bài nhé bạn. Để cái hình Giới thiệu Soft ở giữa nhé. Và khuyến khích nên đặt tiền tố [Portable]. ở đâu tránh việc đặt chữ Portable lung tung.

T sửa topic này cho bạn lần sau cứ như thế này mà post bài trong Box nhé. tránh việc t phải Sửa lại lần nữa. Nếu ko biết chô nào hãy kiểm tra code viết bài + liên lạc vs t nhé ( Dưới chữ ký )

Tương tự bạn nên Edit lại bài Post này nhé :)

Hãy đọc qua bài mẫu ( Nếu có thể ):

vandieutot

Rom & Ghost
Lưu ý lần sau Post bài nhé bạn. Để cái hình Giới thiệu Soft ở giữa nhé. Và khuyến khích nên đặt tiền tố [Portable]. ở đâu tránh việc đặt chữ Portable lung tung.

T sửa topic này cho bạn lần sau cứ như thế này mà post bài trong Box nhé. tránh việc t phải Sửa lại lần nữa. Nếu ko biết chô nào hãy kiểm tra code viết bài + liên lạc vs t nhé ( Dưới chữ ký )

Tương tự bạn nên Edit lại bài Post này nhé :)

Hãy đọc qua bài mẫu ( Nếu có thể ):
lâu lắm mới gặp bác sấm, bác sấm là thành viên năng động và nhiệt tình ; ưu tú của nhóm new upload có bác giúp dỡ mod mới thật là tốt

Bài xem nhiều