• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

rất rối về win 8

trunguykg

Member Chính Thức
em mới down 1 bản ghost win 8 pro về và ghost cài đặt xong rack bản quyền thành công, nhưng khi reset máy khởi động lại thì nó chạy 1 số hình ảnh từng bước hướng dẫn cách dùng win 8 @@ , em ko bít chỗ tắt ở đâu mong mấy anh nào bít giúp em với
mõi lần khởi động máy là bị vậy mất time nhiều wa #:-s

L0veS3x

Member Chính Thức
Chắc bản ghost windows 8 này dạng set up, nhưng tớ tưởng chỉ 1 lần đầu tiên bị thôi mà.
He, thôi bác ráng tự down tự cài đi.

thebest4iu

Số Nguyên Tố
Thành viên BQT
em mới down 1 bản ghost win 8 pro về và ghost cài đặt xong rack bản quyền thành công, nhưng khi reset máy khởi động lại thì nó chạy 1 số hình ảnh từng bước hướng dẫn cách dùng win 8 @@ , em ko bít chỗ tắt ở đâu mong mấy anh nào bít giúp em với
mõi lần khởi động máy là bị vậy mất time nhiều wa #:-s
Co cài trình đóng băng gì ko ,cài thì gỡ ra ,thử ghost lại xem,nếu vấn vậy thì chuyển qua bản ghost khác hoặc cài hẳn lại win đi :)

trunguykg

Member Chính Thức
chắc cái ghost này bị lỗi rồi
win 8 trắng mà chỉnh 1 số chức năng nó lại ko nhớ, reset lại là mất tiêu hết @@

thebest4iu

Số Nguyên Tố
Thành viên BQT
Hay bản ghost đó lỗi j hay là người làm ghost để như vậy bản nên test bản khác nhé
win 8 pro mới ghost xong là nó chạy setup lun à
chạy xong mình rack nó rồi là bị như vậy lun chẳng hiểu nữa
chắc kiếm bản win 8 gốc cài lại wa
ai bít link cho mình xin với nhé
thank
Thứ nhất: Mình nghĩ là bản dùng bản của khát máu,
Thứ 2 : Khi ghost xog ,nó setup ,bạn nhớ phần locate (vùng) bạn để nguyên là English ,US ...
Thứ 3 : Tắt UAC ,rồi chạy cr@ck bang quyền admin thì cr@ck mới chắc chắn đc
Xem có sai bước nào ko nhé ;)

trunguykg

Member Chính Thức
Thứ nhất: Mình nghĩ là bản dùng bản của khát máu,
Thứ 2 : Khi ghost xog ,nó setup ,bạn nhớ phần locate (vùng) bạn để nguyên là English ,US ...
Thứ 3 : Tắt UAC ,rồi chạy cr@ck bang quyền admin thì cr@ck mới chắc chắn đc
Xem có sai bước nào ko nhé ;)
mình rack thành công rồi , reset máy vẫn ko bị gì hết ngoại trừ bị hiện hình ảnh hướng dẫn khi khởi động và chỉnh 1 số chức năng # nó cũng chẳng nhở , trong win ko thấy có phần mềm đống băng @@

thebest4iu

Số Nguyên Tố
Thành viên BQT
mình rack thành công rồi , reset máy vẫn ko bị gì hết ngoại trừ bị hiện hình ảnh hướng dẫn khi khởi động và chỉnh 1 số chức năng # nó cũng chẳng nhở , trong win ko thấy có phần mềm đống băng @@
thế mình nghĩ chả phải setup gì đâu ,chắc đó là việc bạn bất automaticly update đây,tắt service đó đi xem :)

trunguykg

Member Chính Thức
thế mình nghĩ chả phải setup gì đâu ,chắc đó là việc bạn bất automaticly update đây,tắt service đó đi xem :)
mình tắt rồi vẫn ko dc bạn ơi @@
bạn có link win 8 pro nguyên bản setup + rack ko cho mình xin với

thebest4iu

Số Nguyên Tố
Thành viên BQT
mình tắt rồi vẫn ko dc bạn ơi @@
bạn có link win 8 pro nguyên bản setup + rack ko cho mình xin với
Link down : khuyên bạn nên down bản pro trong top này ;)
Cùng vs cr@ck
+ vs việc Bạn nhớ mấy lời mình nói lúc đầu là đc :)

Kenny D Nguyễn

Thành Viên Cống Hiến
các bác ơi làm thế nào dùng photoshop trên win 8, e dùng bản portable cs5 mà bật lên nó cứ đòi tắt đi :(

thebest4iu

Số Nguyên Tố
Thành viên BQT
các bác ơi làm thế nào dùng photoshop trên win 8, e dùng bản portable cs5 mà bật lên nó cứ đòi tắt đi :(
bạn chạy nó trên nền win 7 xem đc ko ,bằng cách chuột phải --> compatibly --> tích vào ô run this program..... chon win 7 xem sao nhé,rồi sau đó chạy chương trình vs admin :)

Kenny D Nguyễn

Thành Viên Cống Hiến
bạn chạy nó trên nền win 7 xem đc ko ,bằng cách chuột phải --> compatibly --> tích vào ô run this program..... chon win 7 xem sao nhé,rồi sau đó chạy chương trình vs admin :)
ko được bác ơi

Kenny D Nguyễn

Thành Viên Cống Hiến
e dùng bản này của bác HoangKhien r mà còn ko đc. chắc down bản cài về cài thử vậy

Bài xem nhiều