• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent [ SBD 01 ] Window XP sp3 ( x86 ) - Han Như

bmhiep

Member Tích Cực
Tốt nhất là chụp ảnh cái lỗi lên mới biết dc.

Nhiều bạn cứ ghost máy xong, bị lỗi gì cứ " anh ơi, máy em bị lỗi, ko dùng dc, hu hu, híc, híc" loạn hết cả lên. Bình tĩnh ghi tên lỗi, thông báo cấu hình máy của mình để chủ ghost tiện trả lời.

Download-Button
Tải xuống ngay

kokolo

Member Tích Cực
test nè - hehe 5 tab chrome - ram mình có 1gb - ram ảo hay phết nhỉ mới chính lại 4092 :)

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Test rồi thì cứ cho ý kiến đi a e tham khảo luôn, laptop hỏng rùi :((

bmhiep

Member Tích Cực
Hơn nhau 5-10 ram mà mấy bác cứ loạn hết cả lên nhỉ :))

ongtroicon

Member Chính Thức
bản này ghost đc cho con acer aspire 4752 không bị màn hình xanh - để test thêm vài ngày nữa đã :)

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
bản này ghost đc cho con acer aspire 4752 không bị màn hình xanh - để test thêm vài ngày nữa đã :)
bản này mình ghost trên con asus i5 của mình thành công - tuy thiếu driver webcam nhưng không đáng kể :D

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
Tốt nhất là chụp ảnh cái lỗi lên mới biết dc.

Nhiều bạn cứ ghost máy xong, bị lỗi gì cứ " anh ơi, máy em bị lỗi, ko dùng dc, hu hu, híc, híc" loạn hết cả lên. Bình tĩnh ghi tên lỗi, thông báo cấu hình máy của mình để chủ ghost tiện trả lời.
cái này chuẩn nè - ai sửa giùm cái tag ghost talent hộ cái ;))

lamvanhau

Moderator
Bản này nhìn sơ sơ còn nhiều thiếu sót quá, win chưa được tinh chỉnh cho mượt lắm, desktop còn lượm thượm quá.

thuong_241286

Member Tích Cực
Bạn nào có thể giúp mình toàn bộ công cụ tạo 1 bản ghost được không (mình đang học) ví dụ như font... (easy driver + Spat mình có rồi) mình rất cảm ơn.Nếu bạn nào rảnh thì hướng dẫn bằng hình ảnh cách cấu hình spat được thì tốt quá.
Rất mong sự giúp đỡ!

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
Bản này nhìn sơ sơ còn nhiều thiếu sót quá, win chưa được tinh chỉnh cho mượt lắm, desktop còn lượm thượm quá.
:-?

thiếu sót là sao hả bạn ? bản này mình làm cũng giống như nosoft thôi
( win chưa được tinh chỉnh cho mượt lắm ) bạn đã xài chưa mà phán như vậy - show ảnh hoặc mã code để trong file doc ngoài desktop để chứng mình bạn đã xài xem nào
( desktop còn lượm thượm quá ) nếu bạn thích giao diện win 7 thì bản này không hợp rồi

kokolo

Member Tích Cực
2 ngày rồi vẫn chưa thấy gì
khoái cái acc vip 4sharevn download toẹt ga

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
ngộ ta up 4sharevn 3 lần rồi mà nó cũng xóa cả 3 lần rồi cũng ko hỉu tại sao :-s

Han Như

Moderator
Thành viên BQT

up lên cho ae / hiện tại acc vip 4sharevn đã đc nạp gold và nâng cấp lên đến tận tháng 9 - :D