• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent [ SBD 01 ] Window XP sp3 ( x86 ) - Han Như

qqwwee123

Super Moderator
Thành viên BQT

up lên cho ae / hiện tại acc vip 4sharevn đã đc nạp gold và nâng cấp lên đến tận tháng 9 - :D
cái này hình như là câu view + câu load =))
đề nghị ban njck và loại bỏ bài dự thi này :))

Download-Button
Tải xuống ngay

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
cái này hình như là câu view + câu load =))
đề nghị ban njck và loại bỏ bài dự thi này :))
ax - chỉ thông báo cho ae mới biết mới nạp gold thôi mà
chỉ góp vui cho ae thôi chứ thật sự mình không mặn mà với giải thướng lằm - đừng hiểu lầm nhé :D

ngochienlhu

Member Chính Thức
Bac pic cho hỏi : Sao mình cài office10 plus nó ko cho cài thế ? Cứ bấm setup nó chay xong roi im lun.

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
ACC vip của bác phải down bản ghost về ghost rồi thì mới có à, em cứ tưởng bác share acc để em kéo ghost về chứ
ko hỉu sau up lên 4sharevn 3 lần rồi điều bị xóa chắc vi phạm bản quyền nản ko up nữa
chỉ có link mf thôi b-(

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
UP
+ thằng upanh sao cứ xóa ảnh hoài vậy nhỉ post wa host khác cho lành sữa hôm nay là 3 lần rồi
+ hiện tại còn 1 bản ghost của win 7 sp1 định post luôn mà không bít có ai xài không dung lương 2.4 gb không lite dạng setup - nosoft - dùng chữa cháy rất tốt - hình trên notebook nè

AntiCr@ck

Member Tích Cực
UP
+ thằng upanh sao cứ xóa ảnh hoài vậy nhỉ post wa host khác cho lành sữa hôm nay là 3 lần rồi
+ hiện tại còn 1 bản ghost của win 7 sp1 định post luôn mà không bít có ai xài không dung lương 2.4 gb không lite dạng setup - nosoft - dùng chữa cháy rất tốt - hình trên notebook nè

Cho em xin cái bộ wall, thanks:D:D:D:D:D:D

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
Như ơi xem thế nào chứ thỉnh thoảng xem clip Youtube đang chạy ngon lành mặc dù load hết rồi mà nó lại nhảy về từ đầu là sao.
như không hiểu ý của thunder - có thể do mạng hoặc trình duyệt : ông anh mình ổng làm xong ổng ghost cho máy mình luôn xài gần 1 tháng rồi xài vẫn không thấy gì cả - máy mình xài opera + chrome

qqwwee123

Super Moderator
Thành viên BQT
máy mình đang bị điên, chả hiểu sao ghost bất kì 1 bản win 7 nào ( của mình, bmhiep, khatmau,... ) đều bị lỗi rất khó hiểu là màn hình đầy chữ :-??
thôi quay về thời đồ đá xài XP vậy :(

// Sẽ kéo bản này về test ;)
// Cho mình xin MD5 file GHO cái nhỉ, lười check từng cái quá :P

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
tình hình là bị ai chơi xấu đồi pass 4sharevn rồi - chấp nhận đăng ký lại acc khác - ai đang xài bản này thì pm yahoo mình + send mã 4share để nhận acc nhé

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
máy mình đang bị điên, chả hiểu sao ghost bất kì 1 bản win 7 nào ( của mình, bmhiep, khatmau,... ) đều bị lỗi rất khó hiểu là màn hình đầy chữ :-??
thôi quay về thời đồ đá xài XP vậy :(

// Sẽ kéo bản này về test ;)
// Cho mình xin MD5 file GHO cái nhỉ, lười check từng cái quá :P
ai ghost laptop bị màn hình xanh thì chém ku qqwwee123 cho như nhé

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
hiện tại đã gởi acc mới 4sharevn mới cho rất nhiều bạn - bạn nào đang xài mà chưa đc cung cấp mã mới thì lập tức gởi ngay mã code vào hộp inbox kèm yahoo nhé