• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent [ SBD 01 ] Window XP sp3 ( x86 ) - Han Như

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
Sao mình send mail cho bạn từ thunder.buiducanh@gmail.com mà không có thấy tín hiệu nhỉ. Có j pm qua thunder.buiducanh@yahoo.com nhé
đã gởi qua cho thunder - cảm ơn bạn vì đã ủng hộ :)

Download-Button
Tải xuống ngay

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
nhà em nghèo lắm, không cóa tiền mua chuột, em đổi sang ghost bản http://phienbanmoi.com/cuoc-thi-ghost-toi-yeu-pbm-com/6146-sbd-11-ghost-sp3-chuan-nhat-tu-truoc-den-nay.html và ok rùi ;))
như đang xài bản này dual với window 7 - linux và android - để đánh văn bản và chơi the sims 3 rất tốt - nếu bạn bị lỗi kích chuột thì quá vô lý nó chẳng liên quan gì đến win cả - đã xài nhiều máy rồi không ai bị lỗi giống bạn đâu - à nếu bạn thông báo lỗi thì theo thể lệ của ct thì bạn phải chụp 1 tấm hình của bản ghost hoặc show mã của bản ghost lên - chứ không phải comment bừa như vậy đc . sang togic của bạn mà quảng cáo nhé (-_-!)

traiadong

Member Chính Thức
ủng hộ em 1 phiếu ,chắc là em tinh chỉnh khá kỹ đấy,đang kéo về test sẽ cho ý kiến sau,ôi cái tên Như làm xao xuyến lòng tôi @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

traiadong

Member Chính Thức
vâng có nhận xét thề này :máy chạy nhanh,tự cài soft theo cách của mình,nhưng lúc khởi động xong tới chữ welcom thì nhận load biểu tượng mạng rất chậm(ví dụ khách hàng của mình vừa bật máy xong click ngay cái trình duyệt và bị đơ :D ),cái này mình nghĩ do thằng spat ,mình làm bằng spat cũng bị vậy, dùng easy final không thấy hiện tượng đó,nói chung về tổng thể là ngon =)),chúc em luôn mạnh khỏe thành công trong cuộc sống và có nhiều bản ghost hay hơn nữa

mjss_love

Member Vip
ha ha ! lỗi màn hình xanh :|
cài 1 số soft

găm usb vào ! dơ -> lỗi màn hình xanh !
^^

Mr.P

Thành Viên Cống Hiến
Thành viên BQT
Bác nào còn giữ link của bản này thì ...!!!:)
Cho em xin đi @};-
Sao chị Như không share nữa r :-/

aoe1991

Quang MK
bài cuối là vào ngày 27-7 :D, còn bài vừa mới đào mộ là vào 2-9 :-? <- toàn ngày độc =D>
mình cũng phải góp 1 chân đào mộ tập 2 mới được :)) =))
p/s: chị Như vào mà chịu trách nhiệm đê >:) :>