• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[SBD : 03] Ghost win 7 32bit VS2 " Nỗi Lòng Ghoster "

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,537
:brick: Em mới bước vào làm ghost có zì thiếu và sai mong các anh cao thủ lượng tình bỏ wa cho em nha:still_dreaming:
* Bản ghost được làm từ bản win 7 32bit nguyên gốc " Cây " không hề ăn bớt bất cứ thành phần nào của win, nhằm mang đến sữ ổn định tuyệt đối cho bàn ghost
* Đươc tích hợp bộ driver mới nhất 5.32 cho đến thời diểm hiện tại
* Được tinh chỉnh tối ưu nhất có thể " hết xí quách "
* Thích hợp cho các KTV đi cài cho khách " do cài các soft thông dụng, không chạy đua theo thơi nữa mà các soft này chỉ hướng đến người dùng phổ thông mà thui "
* Do dạo này bận wa nên bản ghost chỉ mới test ở vài cái LAP thui rùi mới ghost lại share cho mọi người, có zì các bạn cứ chém nát lưng nha
VÀi Hình Ảnh Của Em Nó

Màn Hình Chính
Win Được @ctive OK
Ứng Dụng Được Cài Cũng Được Cập Nhật Mới Nhất Đến Hiện Tại
Office 2010 Hướng Đến Người Dùng Phổ Thông
Các Trang Webs Và Forum
Mức Độ Ăn Ram

Các Chú Ý Khi Dùng
Các bạn nhớ đọc Thật Kỹ Trước Khi Hỏi Nha

Download 1 Link duy Nhất
:dl:
*Fshare:misdoubt:
MD5: E7CFEE40 - D9E13ACE - 5DC19394 - 614B8086​
*4share.vn:choler:
MD5: E7CFEE40 - D9E13ACE - 5DC19394 - 614B8086​
" Không cần ACVIP Tốc Độ Cao " chú ý khi download về nó sẽ là file .EXE các bạn cứ để các file chung 1 thu mục và chạy file đó hoặc giải nén ra là dùng được "
MD5: 01: D1C4334F - A2A22D45 - DCB862BE - 4686CFCF​
MD5: 02: 1DE694E4 - BE13D311 - D8ABFC94 - 45FBC47E​
Chúc các bạn vui khi dùng sản phẩm này
PS: Nhớ Ghi rõ Nguồn Khi Copy nha:beauty:

Vũ Lý

Death Moderator
Thích
914
Bóc tem. Chú post bài còn thiếu nhìu thông tin wá? Cài soft gì , tinh chỉnh ntn thì fải nói ra đầy đủ chứ :feel_good:

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,537
mà sao bản ghost này đặt tên là nỗi lòng ghoster vậy anh :smile:
cái têm mang tâm trạng của người làm ra sản phẩm này nói chung và của những ghoster khác nói riêng, nhưng đắng do suy nghỉ của người làm ra nó, nhằm mang đến sự thoải mái cũng như hài long cho người dùng chung

Em thấy chưa có gì mới :brick:
hướng đế người dùng phổ thông mà, cái mới là sự ổn định và tốc độ thui, chứ không màu mè và MOD giao diện như vậy sẽ không dùng đại trà được:brick:

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,537
Bóc tem. Chú post bài còn thiếu nhìu thông tin wá? Cài soft gì , tinh chỉnh ntn thì fải nói ra đầy đủ chứ :feel_good:
soft thì tí nữa có pic, còn tinh chỉnh thì mõi người 1 vẽ mà

Pretty Boy

Member Tích Cực
Thích
242
Pic cuối nuốt ram em cảm thấy sự qua mặt ở đây :)) Giao diện aero đã mất =)) Và số ram hiện có đã khác :)))

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,537

Max1996

Member Tích Cực
Thích
17
máy em cấu hình y hệt máy bác chỉ khác là ram có 2G, dùng win 7 ko mượt tí nào, lag vl :D
nói thật em cũng có ít kiến thức IT, nói chung win 7 thì Ram 3-4 G trở lên dùng mới sướng đk, tất nhiên cũng cần cả chip nữa nếu ko cũng phế
đành thôi vậy

thuyenvabien999

Giúp cho bạn là niềm vui của tôi
Thích
354
một bản ghost win đơn giản mà kinh tế :byebye:
chúc bác đắt hàng

buonviem

Member Tích Cực
Thích
56
Đơn giản nhỉ.Chúc bạn đắt hàng nhé

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,537
máy em cấu hình y hệt máy bác chỉ khác là ram có 2G, dùng win 7 ko mượt tí nào, lag vl :D
nói thật em cũng có ít kiến thức IT, nói chung win 7 thì Ram 3-4 G trở lên dùng mới sướng đk, tất nhiên cũng cần cả chip nữa nếu ko cũng phế
đành thôi vậy
bác xem lại nha, chứ máy này là con pc bàn mình DEMO ghost cho các bác không đó, win 8 còn chạy ầm ầm huốn zì win 7, nếu máy bác giống mà chạy ko dc thì bạn nên xem lại HDD và RAM hoặc MAIN đi cho lành kiểm tra toàn diện xem sao chứ cấu hình này ngang con CORE I đó nha

thuyenvabien999, post: 107044, member: 5790"]một bản ghost win đơn giản mà kinh tế :byebye:
chúc bác đắt hàng
003 rùi chắc mình 005 cho nó đẹp nhỉ,
hàng nhìn đã biết ổn định 90% rùi
Đơn giản nhỉ.Chúc bạn đắt hàng nhé
tất cả hướng đến người dùng phổ thông mà:smile:

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm