• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent [SBD 11]: Ghost Sp3 Chuẩn Nhất Từ Trước Đến Nay!

bethantoc

Member Tích Cực
thêm tí ảnh đi bạn. Chưa thấy dấu ấn nào của forum

Download-Button
Tải xuống ngay

aoe1991

Quang MK
Thích cái khoản đơn giản mà nhẹ nhàng của bác thớt. Đăc biệt vẫn khoái bộ Office 2003, vs mình chắc chỉ cần thế thôi. b-)
Nhưng mà: k có KMP hơi buồn...; bản này bác thớt chơi cả Cclean vs YU luôn, he, mình là mình chỉ cần YU thôi. :D.
Nhìn vào folder của bác thớt mà thấy hài: các file toàn xàng xàng khoảng 16, 17,... 100 lượt download, riêng file 003 vs 004 tận 23k vs 25k lượt down. :)) =))

huy_ctn

Moderator
Thành viên BQT
Thích cái khoản đơn giản mà nhẹ nhàng của bác thớt. Đăc biệt vẫn khoái bộ Office 2003, vs mình chắc chỉ cần thế thôi. b-)
Nhưng mà: k có KMP hơi buồn...; bản này bác thớt chơi cả Cclean vs YU luôn, he, mình là mình chỉ cần YU thôi. :D.
Nhìn vào folder của bác thớt mà thấy hài: các file toàn xàng xàng khoảng 16, 17,... 100 lượt download, riêng file 003 vs 004 tận 23k vs 25k lượt down. :)) =))
Mediafire dạo này ảo lòi ra. Kiểu gì ý.

nhatlinh

Member Chính Thức
bản này bình vị nhỉ?

tiepdn

Member Chính Thức
he he đang down về thử mấy con lap mới có 2 card màn hình có ăn không nhỉ bác nào có nhu cầu cần test bản ghost thì úp lên lệ phí test là 20 k cho 1 lần ka ka đảm bảo là test những con lap khá mới b-)

HCMUS

Member Chính Thức
giá như vừa 1 CD thì đẹp biết mấy

thuong_241286

Member Tích Cực
he he đang down về thử mấy con lap mới có 2 card màn hình có ăn không nhỉ bác nào có nhu cầu cần test bản ghost thì úp lên lệ phí test là 20 k cho 1 lần ka ka đảm bảo là test những con lap khá mới b-)
Người ta tâm huyết lắm mới làm ra bản ghost, mất công cả nữa ngày up lên cho các bạn kéo về dùng chùa, chỉ việc tải về dùng thế mà tính 20k là làm sao?

T

trinhbaphap

Guest
Chắc ngta đùa thôi. Ktvonline sang đây quăng bom nhiều ghê.^^!

trannamdt1

Member Tích Cực
ASUS I3 K43E ko chạy được hoặc có chạy thì giật đùng đùng và thiếu WLAN (wifi) (Easy Driver pack 5.2.4.1). Chưa test với bản này nhưng dám chắc với Hậu KTV là như vậy

trannamdt1

Member Tích Cực
Góp ý chút với Hậu là bản ít soft vậy sao dung lượng tới 1,6GB vậy? Hơi vất vả khi tải về cho anh em mạng yếu

mr.trung91

Member Tích Cực
Góp ý chút với Hậu là bản ít soft vậy sao dung lượng tới 1,6GB vậy? Hơi vất vả khi tải về cho anh em mạng yếu
Bạn chỉ mình các cách để giảm béo file ghost mà ko phải lược win đi, thanks