• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Share acc Vip 4share cho ACE tích cực PBM

onehithp

Moderator
Thành viên BQT
Thích
189
Mình có mua 1 acc 4share chủ yếu để down bản ghost. Nay share cho ae nào cần dùng.
Cách down ntn cho hợp lí nhất chắc các bạn cũng biết rồi. Mình không nói đến nữa. Cuối cùng like cho mình nhé.......hihi
P/s: Ai cần đặt gạch bên dưới :)

gagucool

Đơn giản là như vậy........
Thích
1,047
:brick: Chúc bác đắt hàng....Và account lâu bị khóa....

gagucool

Thích
1,047
:brick::brick: trả lại gấp đôi nè @@
Nên hạn chế người nhận acc đi bác à... Bởi vì acc 4share mà cùng lúc 5 IP đăng nhập là nó khóa đó,,,

onehithp

Moderator
Thành viên BQT
Thích
189
Nên hạn chế người nhận acc đi bác à... Bởi vì acc 4share mà cùng lúc 5 IP đăng nhập là nó khóa đó,,,
@@ Vậy à. Giờ mới biết. Nhưng đã trót share rồi. Cứ share đến bao giờ acc k dùng được nữa thì thôi. Hihi

gagucool

Thích
1,047
@@ Vậy à. Giờ mới biết. Nhưng đã trót share rồi. Cứ share đến bao giờ acc k dùng được nữa thì thôi. Hihi
Mong rằng acc qua được đêm nay.... :D

nh0kkute718

Member Tích Cực
Thích
190
Vn-times.com|Phienbanmoi.com|Vietforum.vn

Mình nhận cũng ít xài :( , chủ yếu get , down file là xài acc của mình thui :( , mình dùng acc của bạn có gì up file lên cho PBM ko sợ file xoá file , chứ acc mình bị xoá file hoài @@

gagucool

Thích
1,047
Mình cũng nghĩ vậy, quá nhiều thành phần ác :surrender: chiếm đoạt tài sản chung :doubt:
Đổi pass thì không nói... Nhưng vấn đề mình nói đến là khóa acc. :D

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm