• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Share Account VIP FSHARE lâu dài Không Điều Kiện Của ngocbaosaigonbmt

ngocbaosaigonbmt

Team NewUpload
Thích
117
Thấy dạo này nhiều bác muốn kéo Fshare mà không có điều kiện mua acc VIP còn mấy topic share khác thì bị điết liên tục gây khó khăn cho các bác kéo file dung lượng lớn.Nay em quyết định lập ra nhiều acc Fshare và cứ 10 ngày chuyển 10.000point vào mổi acc để kích hoạt vip.Như vậy vừa ổn định vừa không sợ đổi pass.Nói chung mong các bác vì mình và vì mọi người

Acc và pass ở đây các bác thank em phát để lấy tinh thần nha
acc được update mổi ngày nên các bac yên tâm về thời hạn acc VIP nhé
Các bạn thấy có ích thì thanks mình cái để lấy tinh thần nhé.nếu gặp sự cố bị đổi pass thì vui lòng thông báo ngay để mình sét lại nhé.

[hide]ngocbaosaigonbmt.phienbanmoi@gmail.com
pass:123bao[/hide]​

quangphuong

Member Chính Thức
Thích
1
Thấy dạo này nhiều bác muốn kéo Fshare mà không có điều kiện mua acc VIP còn mấy topic share khác thì bị điết liên tục gây khó khăn cho các bác kéo file dung lượng lớn.Nay em quyết định lập ra nhiều acc Fshare và cứ 10 ngày chuyển 10.000point vào mổi acc để kích hoạt vip.Như vậy vừa ổn định vừa không sợ đổi pass.Nói chung mong các bác vì mình và vì mọi người

Các bạn thấy có ích thì thanks mình cái để lấy tinh thần nhé.nếu gặp sự cố bị đổi pass thì vui lòng thông báo ngay để mình sét lại nhé.

không được bạn ơi...!!!

khoakute466

Member Chính Thức
Thích
2
không vào được Bạn ơi.. chắc bị đổi pass

huyhoang92nd

Member Chính Thức
Thích
3
bác chủ chịu khó reset pass cho ae dùng, cứ bị đổi pass hoài à :tire:

asdzxcnoaisdn

Member Chính Thức
Thích
4
Bị đổi pass rồi bạn ơi !! . Đã share free cho cùng xài còn có người đổi pass không hiểu đó là loại người hay loại con

nduy168

Member Chính Thức
Thích
0
hôm nay cũng vào ko được, chủ thớt làm ơn reset pass dùm, thanks.

ads24h

Member Mới
Thích
0
Đang cần thì lại bị đổi pass, tại sao phải khổ như vậy nhỉ

Hawking

Member Chính Thức
Thích
0
hjz đăng nhập không được bạn ơi :(

le ba lam

Member Chính Thức
Thích
0
một số thành phần bố mẹ cho ăn học mà vẫn là súc vật thế.thớt ơi cho xin lại pass với đang cần

seasea3d

Member Chính Thức
Thích
0

bị đổi pass rồi bạn ơi

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm