• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[Share] Bộ Frame ảnh (Update thường xuyên)

Vat_vo

Super Moderator
Thành viên BQT
Thích
666
Xin chào các bạn, hôm nay mình xin phép được chia sẻ bộ Frame (khung ảnh) cho Photoshop và các phần mềm liên quan như Proshow,.....;)

Lần này mình sẽ cố gắng up hết những frame ảnh của mình lên 4rum và mong các bạn tiếp tục ủng hộ mình dài dài:smile:

Vì dung lượng của những frame này rất lớn, độ phân giải cao, hơn nữa lại là định dạng PNG nên nó khá là nặng. Vì vậy mình không thể nào up lên toàn bộ cùng một lúc được mà phải chia sẻ dần dần nên mong các bạn thông cảm cho mình nhé :(

Sau đây mình sẽ share part 1 lên để các bạn có tải về thì cũng có đồ chơi mà nghịch còn các part khác sẽ update sau nhé;) OK?

Mình hứa part sau sẽ có nhiều frame hơn nữa, bộ này là hơi bị ít:sad:

Update part 2:​
Part 3......​
Part4..​
:dl:
Updating.......​
Và các bạn nhớ nhấn Like ủng hộ mình nhé:) Thank các bạn cực kì nhiều. Hi hi

minh_ng2000

Death Moderator
Thành viên BQT
Thích
813
Nếu được thì bạn làm thêm 1 bài hướng dẫn dài tập về 1 vài thủ thuật để chỉnh sửa ảnh đơn giản lun nhé :so1: :D

Cuongneu201x

Member Danh Tiếng
Thích
222
Và các bạn nhớ nhấn Like ủng hộ mình nhé:) Thank các bạn cực kì nhiều. Hi hi
Bác chia sẻ như này bọn em phải cảm ơn bác mới đúng :so1:

Vat_vo

Super Moderator
Thành viên BQT
Thích
666
mấy cái Frame này xài thằng Photo Frame Studio dc k ta??
Mình cũng ko rõ nữa. Chưa dùng cái phần mềm bạn nói bao giờ hết nhưng mà cái ảnh cũng giống như 1 cái khung để mình lồng ảnh vào cho đẹp thôi bạn ạ;)

Lê Quốc Tuấn

Tình yêu cho đi là tình yêu còn mãi
Thích
76
Tăng số lượng khung ảnh lên bác ơi! Kho lưu trữ của em đánh dấu frame 001, frame 002, ... mong bác làm full số này!

Vat_vo

Super Moderator
Thành viên BQT
Thích
666
Tăng số lượng khung ảnh lên bác ơi! Kho lưu trữ của em đánh dấu frame 001, frame 002, ... mong bác làm full số này!
Hey, mình sẽ cố up lên thôi, file nặng quá nên bạn cố gắng chờ xíu nhé. Mà tên của nó ko phải là số thứ tự file đâu nhé;)

Thích
4
đẹp quá b

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm