• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[Show] 2 bức ảnh em gái qua Photoshop by Vạn Điều Tốt

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
anh em xem thế nào hộ mình nhé tại trình dùng cs6 của mình còn kém quá mong anh em nhận sét để lần sau mình tiến bộ hơn nhé

quyên cái cuối cùng mình chưa cắt hết cái bức tường hiihi làm tường còn lỗ chỗ quá đi mất hyhy

Sửa lần cuối:

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
Em bên trên khá sắc chắc khối a chết, em dưới có vẻ hiền thục hơn :D 2 em này cho 7 điểm :))

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Em bên trên khá sắc chắc khối a chết, em dưới có vẻ hiền thục hơn :D 2 em này cho 7 điểm :))
sao bác keo thế cho được 7 điểm thôi à,phải an ủi cho đieerm chú bác

Ken.PL

Staff The Software
Thành viên BQT
Thích
191
Tóc ảo quá anh ơi.....làm gì có tóc thật đen đến như kia...trừ khi bôi than or thuốc nhuộm...:))
Hôm nào em nhờ PTS hộ em 1 bức nhé...1 bức thôi...;)

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Không phải keo mà tính toán trừ nọ trừ kia ra 7 điểm :D
đã thế thì em sẻ gả em gái của em cho bạn kia hehe bác hết xuất nhé khi đó chớ có hối hận nhé =P~

quyttht

Quý Ròm
Thích
531
làm hơi ẩu... màu sắc ...hơi ão =P~

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
làm hơi ẩu... màu sắc ...hơi ão =P~
tại vì mình đang học làm thôi một tuần sau mình sẻ cố gắng trình cáo tay hơn giờ mình mới bắt đầu tập mà
mình đi tải caiphotossshop 8 về tập đây

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
đã thế thì em sẻ gả em gái của em cho bạn kia hehe bác hết xuất nhé khi đó chớ có hối hận nhé =P~
=)) Đời còn dài - gái còn nhiều - người yêu không thiếu - vợ bỏ không hết - con rơi con vãi lung tung - lo gì :))=))

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
=)) Đời còn dài - gái còn nhiều - người yêu không thiếu - vợ bỏ không hết - con rơi con vãi lung tung - lo gì :))=))
khí phách nhỉ mà công nhận anh đào hoa thật đến tận bây giờ mà em đang còn ế chỏng ế chơ ra đây nè

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
khí phách nhỉ mà công nhận anh đào hoa thật đến tận bây giờ mà em đang còn ế chỏng ế chơ ra đây nè
Cậu có thấy là Đời có nhiều gái không :D? Có, rất nhiều, tán gái khó gì đâu, bỏ ra chút tình, chút tiền, chút tg là xong thôi mà

trongtoanbn

Member Tích Cực
Thích
11
cái ảnh 2 và 5 nhìn trông ảo bá đạo. nhìn như kiểu tay với mặt ghép vào ý nhờ @-)

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Cậu có thấy là Đời có nhiều gái không :D? Có, rất nhiều, tán gái khó gì đâu, bỏ ra chút tình, chút tiền, chút tg là xong thôi mà
anh nói rất đúng thé nhưng tại sao em lại không làm được điều đó mới chán chứ

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
ô ô, bác Thunder chưa thank mà được gả là sao thế?? mình là mình thank rồi đấy ;)). Nhớ cho sđt qua inbox mình ngay nhé ;) cả 2 e thì càng tốt. :)) =))
bác ơi năm nay em nó đang thi đại học đợi em nó thi song rồi bán đứt cho bác luôn
bằng bất cứ mọi giá để em nó có tiền ăn học bác à

Thích
926
bác ơi năm nay em nó đang thi đại học đợi em nó thi song rồi bán đứt cho bác luôn
bằng bất cứ mọi giá để em nó có tiền ăn học bác à

=P~ Đừng hạ em gái mình xuống thế chứ.
Nói vậy thôi chứ có phải bó rau ngoài chợ đâu mà bán xỉ thế đc.=;
=))

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137

=P~ Đừng hạ em gái mình xuống thế chứ.
Nói vậy thôi chứ có phải bó rau ngoài chợ đâu mà bán xỉ thế đc.=;
=))
không phải em ruột của em đâu anh à,chỉ là em kết nghĩa của em thôi,nó cứ đòi nhận em là anh của nó nên mới thế đấy anh à,hyhy

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm