• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Show ảnh thành viên trong nhóm NEW UPLOAD

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
chúng ta công tác đã lâu vì thê nên cũng cần có thêm nhiều bức ảnh để biết mặt nhau vậy nên chúng mình ai có ảnh của chính bản thân mình thì post hết lên nhé cho anh em biết nhóm chúng ta đẹp trai đến nhưng nào bây giờ mình xin mạn phép show hàng tí

nếu xấu các bác ném đá em nhẹ tay thôi nhé không em xấu hổ lắm đó

quyttht

Quý Ròm
Thích
531
đẹp trai đấy :))

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
hý hý bác thật tinh tế mấy bác có ảnh post lên luôn cho xum tụ bác nhé,chứ có 1 mình em thế này em ngại quá
Anh Em nhóm em chắc Đến Tối Mới Có MẶt Mất

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
mình chỉ nói 1 mí thôi chứ đâu chê 1 mí đẹp hay xấu đâu, 1 mí hay 2 mí đều có người đẹp người xấu mà, quan trọng là bản chất chứ ngoại hình chỉ là 1 phần thôi

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Bác này hình như rất thích Show ảnh nhể...!
1 vote like cho vẻ đẹp trai!:-":-":-"
hyhy bác lại làm em xấu hổ rồi,em cám ơn bác nhiều nhiều vì khen em nhé chắc tối nay em mất ngủ mất rồi hyhy

mình chỉ nói 1 mí thôi chứ đâu chê 1 mí đẹp hay xấu đâu, 1 mí hay 2 mí đều có người đẹp người xấu mà, quan trọng là bản chất chứ ngoại hình chỉ là 1 phần thôi
anh nói đúng quan trọng là tính cách người ta nói cái nết đánh chết cái đẹp mà anh
hờ hờ, bác vandieutot đẹp trai phết đấy.
Xem tn mang ảnh này show ra ngoài để hút girl vào pbm ta chứ nhẩy.
cho em ra người ta lại treu em thì em biết dấu mặt vào đâu hả bác hyhy

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Công nhận anh đẹp trai quá, chả bù với em.. hixhixhixhix:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

nhìn chú em đẹp trai chi thức chứ bộ chú em cứ khiêm tốn,nhìn chú em có vẻ con nhà công tử phết phải không ta

AntiCr@ck

Member Tích Cực
Thích
93
nhìn chú em đẹp trai chi thức chứ bộ chú em cứ khiêm tốn,nhìn chú em có vẻ con nhà công tử phết phải không ta
Được thế đã phước anh ạ, ước gì em được như anh nói. hixhix 0 xu dính túi:(:(:(:(:(:(:-o:-o:-o:-o:-o:-o

AntiCr@ck

Member Tích Cực
Thích
93
dân IT như chúng mình lấy cái máy tính làm tiềm em à,còn nó là còn sống là có tiền đó hyhy
Anh dạy chí phải8->8->8->8->8->8->8->8->8->8->

AntiCr@ck

Member Tích Cực
Thích
93
úa pic nào ngầu. Ta trông thiên thần lắm cơ mà.Ngâfu ở đâu :))
Ở đâu huynh tự biết :D:D:D:D
Đã nói ở đâu huynh tự biết rùi mả :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm