• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Show hình ảnh về trường học của bạn

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,207
mình ngày trước cũng có chụp nhiều nhưng acc photobucket mất, máy cũng mất, nên giờ chả còn cái ảnh nào, hôm nào phải dùng con Nokia 12.(02 :))) chụp mấy cái về Công nghiệp cho a e ngắm :D

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
trường bác thật là to, mang tiếng trường em là giao thông vận tải vậy mà xấu òm, mấy hôm nay lại còn bị lụt nữa chứ, được nguyên cái bộ giao thông đào tạo tài trợ vậy mà chán hết chỗ nói

Mr.Thunder

Moderator
Thành viên BQT
Thích
855
Cho show vs nào.
Tuy học ở một trường Trung cấp nhưng mà rất tốt và vui
Nhà nghèo học ko giỏi nên chỉ an phận tại đây.
Mặc dù Hải Phòng có rất nhiều trường to và đẹp
Đừng đáp gạch nhé

Có nhiều. Chỉ show vài cái thui :D

VÀ đây là time giải trí vs Thầy :D

Và đây là mình Ai có hứng thì xem

30/09/1992
Cứ biết thế tiện xưng hô nhá

fetel93

ɹoʇɐɹǝpoɯ
Thành viên BQT
Thích
831
Trường mình tuy to,đẹp nhưng ở ngoài an ninh không tốt lắm.Nào là trộm cắp, "bướm đêm", nơi thích hợp để tự tử 8-} VD:hồ đá gần trướng mình (các bác search Google sẽ biết nó nổi tiếng như thế nào =)))

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,207
Nhìn Bác thần Sấm đẹp trai đấy nhở ;;) Mặt lạnh quá , chắc khát máu rồib-)

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Trường mình tuy to,đẹp nhưng ở ngoài an ninh không tốt lắm.Nào là trộm cắp, "bướm đêm", nơi thích hợp để tự tử 8-} VD:hồ đá gần trướng mình (các bác search Google sẽ biết nó nổi tiếng như thế nào =)))
trường bác gần trường em, gái trường bác thì ngon và xinh rồi, còn phải nói, ngang với mấy em đại học hà nội chứ nhỉ

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm