• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Show màn hình Desktop của bạn nào

Max1996

Member Tích Cực
Thích
17
Có bác nào biết cách chia màn hình thành từng mảng như Game, Soft ko chỉ mình với ???
Mình ko có ảnh minh họa nhưng chắc cũng nhiều bác biết
Thanks nhiều

Max1996

Member Tích Cực
Thích
17
Có bác nào biết cách chia màn hình thành từng mảng như Game, Soft ko chỉ mình với ???
Thanks nhiều
??????????????????????????????????????????????????????
Help

Click Group

Member Chính Thức
Thích
7
bạn khát máu ơi..bạn có Aero 5 rồi à..Làm ghost đê...mình kéo về test thử nhé ....=))

Cuongneu201x

Member Danh Tiếng
Thích
222
Thanks nhiều
Bạn sử dụng phần mềm Fences nhé,hàng này có free

Click Group

Member Chính Thức
Thích
7
Đẹp đó Khát Máu:brick:...chuẩn bị tung sản phẩm còn gì nữa...

Cuongneu201x

Member Danh Tiếng
Thích
222
Thành quả của 1 buổi tối quay lại với Design icon và mod win :D Anh em ý kiến nào!

Vẫn hao hao bản Luxury bác ơi,bác nên nhờ mấy bạn girl thêm ý tưởng giùm đi chứ mãi 1 loại Luxury cũng kha khá nhàm rồi :D

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
Nếu ai tìm hiểu về Icon DTU thì sẽ biết thôi, chúng đa số là icon xanh loại này :D Đây bắt nguồn từ bộ DTU Aero Glass 4 mới nhất, được mình mod lại vài chục cái Icon, nên rất khác lạ.Còn những bộ icon khác thì rất nhiều, chỉ là mình không thích style đó thôi :D

Cuongneu201x

Member Danh Tiếng
Thích
222
Nếu ai tìm hiểu về Icon DTU thì sẽ biết thôi, chúng đa số là icon xanh loại này :D Đây bắt nguồn từ bộ DTU Aero Glass 4 mới nhất, được mình mod lại vài chục cái Icon, nên rất khác lạ.Còn những bộ icon khác thì rất nhiều, chỉ là mình không thích style đó thôi :D
Bác có bộ icon nào trong suốt ko :D em thì lại thích loại trong suốt :confused: nhưng mà kể ra thì icon trong suốt như gương nghĩ thì cũng hay đấy chứ,cả theme và icon đều trong suốt,các biểu tượng cũng trong suốt với các dòng chữ màu đen,thêm Watery desktop ;)

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
Bác có bộ icon nào trong suốt ko :D em thì lại thích loại trong suốt :confused: nhưng mà kể ra thì icon trong suốt như gương nghĩ thì cũng hay đấy chứ,cả theme và icon đều trong suốt,các biểu tượng cũng trong suốt với các dòng chữ màu đen,thêm Watery desktop ;)
Những bộ icon mình đã làm ghost hàu hết đều trong suốt, còn muốn trong suốt hơn nữa thì cũng chả khó gì, nhưng nó sẽ xấu, không đẹp như bạn tưởng tượng đâu :D

Cuongneu201x

Member Danh Tiếng
Thích
222
Những bộ icon mình đã làm ghost hàu hết đều trong suốt, còn muốn trong suốt hơn nữa thì cũng chả khó gì, nhưng nó sẽ xấu, không đẹp như bạn tưởng tượng đâu :D
Vậy bác có biết cách thiết kế+phần mềm tạo icon trong suốt ko chỉ em với,em tự chế 1 bộ icon vừa ý để xài riêng mới được :D

thebest4iu

Số Nguyên Tố
Thành viên BQT
Thích
5,394
Vậy bác có biết cách thiết kế+phần mềm tạo icon trong suốt ko chỉ em với,em tự chế 1 bộ icon vừa ý để xài riêng mới được :D
Cái đó là cả 1 chương, gọi là 1 "thiên niên" =)) ,vì nó vĩ đại lắm, vào VietDesigner mà học dần,mình nghĩ là học mãi cũng ko hết đâu : ) )

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm