• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Show màn hình Desktop của bạn nào

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,222
Đây là theme Radiance của Minhtrimatrix. Bạn vào minhtrimatrix.deviantart.com tìm ra ngay theme này nhé.
Anh pháp onl mà thấy cái ảnh này thì đề nghị mod hộ e cái theme này 1 chút nhé!
Mod lại mấy cái icon chọn và bỏ chọn ở bên trái ( Fav, Lbr, Com..)
với cả cho "cái ấy" nó thò ra, đừng cho nó thụt vào nữa nhé!

T

trinhbaphap

Guest
Anh nói rồi mà. Ko mod là ko. Cái này a làm theo sở thích và ko đồng i sửa theo ý thích của người khác.

T

trinhbaphap

Guest
Ẹc, dạo này chán mod rồi à? :tire:
Ko phải chán mà là ngấy. khi nào chú lên kế hoạch ra bản GHost như thế này thì a sửa coi như cho riêng chú. Chứ giờ chưa làm ra gì thì thôi. Chú show chơi ấy mà.

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,222
Ko phải chán mà là ngấy. khi nào chú lên kế hoạch ra bản GHost như thế này thì a sửa coi như cho riêng chú. Chứ giờ chưa làm ra gì thì thôi. Chú show chơi ấy mà.
:D Ok, về khoản icon cũng xong 90% rồi, nếu chăm chút nó, tạo 1 sự đổi mới, khác biệt thật sự thì sẽ pm anh, mà lúc nào a rảnh thì mod hộ em phát :D

thienproone

Member Tích Cực
Thích
21
haaha! tức cười chưa? Trinhbaphap và facebook_buon? hai nick này là một rồi! haha! sản phẩm của ta thì chỉ có những người đam mê theo đuổi và không quan trọng giao diện! cứ như 2 chú bây đi xin xỏ cho chết thôi! Miễn bàn! Còn Facebook_buon! Không biết ngại trước khi nói hay sao mà đi khoe tiền thế? tiền anh chảng thiếu mà xin chú mi nhế!Đi xin đồ dùng rồi của người khác mà bảo là đại gia! tức cười :eek:
thích thì Demo với ghót nè:

bác cho em xin cái icon ổ đĩa nha/......

Vũ Lý

Death Moderator
Thích
916

Desktop của e đây. Nhìn đơn giản chả có gì đặc sắc , vì e dùng win XP. Dc cái hình nền là "chất" :big_smile:

gagucool

Đơn giản là như vậy........
Thích
1,048
Có ai giống của mình không ? :dribble:.

anhxop

Member Chính Thức
Thích
10

kimchinh

Member Tâm Huyết
Thích