• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Show màn hình Desktop của bạn nào

xlinh

Member Tích Cực
Thích
64
ý tưởng làm bản hồng hồng từ khá lâu rồi, bộ này cũng làm được vài tháng rồi, khá hoàn thiện nhưng mà chưa có ngày đẹp phát hành, ngày có ý nghĩa nhất với khatmau là 10-08 tới, sinh nhật cô vợ, dự là nó sẽ ra mắt vào ngày đó, không phải 1 bản full mà là 1 bản lite nhỏ gọn, mới lạ.
sao bac khatmau ko cho ra bản full có hơn ko :byebye:

T

trinhbaphap

Guest
Các bạn nghĩ gì về e Nordstrom Mod này? Rất mát mắt trong ngày hè nóng nắng vỡ đầu thế này. Nhể?​

Dorin

Thành Viên Cống Hiến
Thích
788
bạn add nick : traitimbang_datinhviem@yahoo.com
mình gửi wa! mấy cái icon này nhẹ thôi! dạo ni thi Tốt nghiệp THPT nên chưa có thời gian làm icon pack silent! hì
add rồi , ừ ờ , xong mình bận , mình giúp người này người nọ , để hôm khác mình gửi cho , giờ thì mình đã hiểu bạn :smile: ko muốn share thì đừng nói cái giọng tốt thế , ko tiếp xúc thì tưởng bạn tốt thật , có tinh thần chia sẻ , tiếp xúc rồi thì chả có cái chó gì muốn chia sẻ cả , cứ giữ mà tự sướng với cái đống đồ lấy của người khác rồi cho là của mình làm ra đi nhé :still_dreaming:

T

trinhbaphap

Guest
ếch pê k cài font của theme win7 à? cài vào đê. segoe ui đấy.

Ki Bác Xăng

Member Chính Thức
Thích
0
ai có bộ icon của theme Mysterious Dark hk share cho mình vs mình tks nhiều

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
ai có bộ icon của theme Mysterious Dark hk share cho mình vs mình tks nhiều
Theme chỉ là theme thôi bạn, nó không có icon, còn Icon trong bản Mysterious Dark của mình thì mình tổng hợp từ nhiều bộ icon, không có bộ nào giống nó 100% cả.

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm